Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo serikali ilivyojiandaa kupata watu wenye vigezo kwa ajili ya kazi ya muda ya sensa.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tan 90, Aug 2, 2012.

  1. t

    tan 90 Senior Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani huu ni uhuni ulioje, . .
    Ofisi za manispaa ya morogoro mjini ndiko watu walipochukua fomu za kazi ya muda ya sensa kama ilivyo,sasa tupo katka ofisi hzo kama eneo letu la field na sisi ndio tuliokusanya hzo fomu,cha kushangaza mkuu wa kazi prof (. . .) kaja anatuambia tujihesabu wote na tuorodheshe majina yetu,pia kama kuna yeyote mwenye ndugu ambye amechukua fomu,kila mtu aandike namba ya fomu ya huyo mtu,hiyo chance wamepewa wafanyakazi wote wa manispaa wadogo wadogo,sasa sijui kwa wakubwa wamepeanaje,kesho asubuh watabandika majina na ya yetu na watu wetu yakiwemo,jamani kwa staili hii tutafika kweli?,yani mambo waziwazi hata kujificha watoto wasione hakuna. .
     
  2. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani tatizo nini???, amewatoza chochote?????, ama kweli masikini hasaidiki!!!, wewe umepata, halafu unapiga kelele, je ungekosa, ingekuwaje????, Mahali pote ni hivyo, wanatakiwa watu wengi wa sensa, idadi ya waliopo haitoshi, unapewa posho, halafu unapiga yowe, acha uone.
    "UMEOMBA KAZI UKAPATA KAZI, USIONE KAZI KUFANYA KAZI, UKIONA KAZI KUFANYA KAZI, ACHA KAZI UONE KAZI"
     
  3. t

    tan 90 Senior Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio kwamba napiga yowe ila ninachojaribu kuonesha hapa ni jinsi serikali inavyodai kujipanga ili kukwepa makarani wasio na vigezo watakao haribu kazi yao,sasa najiuliza kwa mwendo huu tutafikaaaaa?
     
  4. G

    GreatMkubwa Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Binafsi nahisi hata kwenye malipo watu watachakachuliwa sanaa, manake bongo hii,....
     
  5. l

    loid Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    morogoro rushwa waz wazi kwenye kazi ya sensa hawaoni hata aibu
     
  6. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Taifa limeoza, cc sote 2nanuka rushwaaa + ufisadi!Ooh my God'
     
  7. j

    jaclive mwera New Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ishu ya MAKARANI SENSA INAKERA!! kama walijua wafanyakazi wapo kwa nini walitangaza kazi wangewaita tu watoto wao wafanye kama tulivyozoe RUANGWA-LINDI
     
  8. a

    amojokatani Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    kwa staili hii tutafika kweli?? Inatia ushungu sana specifically kwa sisi walala hoi, kuna haja ya kumuweka wazi huyo aliyefanya hivyo, ili tumjue mbaya wetu....!!
     
Loading...