Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ndivyo nilivyopokelewa nilivyokwenda kumsalimia bibi

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Jan 25, 2011.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,509
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Kwa bibi yako mko juu! Mpaka mna airport? Hongereni
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hebu ukirudi njoo na matopetope nimeyaona hapo.....
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hii picha kiboko, ni wapi hapa///
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nitakuletea best ucjali.
    sema kingine.
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ndo hivyo tena,
    nasikia kwa bibi yako hata baiskeli bado ni vitu mnavyoahidiwa ktk kampeni.
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hapo ni kwa bibi,niliyechukua jina lake.
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    uuuuuuuuwwww madude hayo na mimi,hapa nilipo mate yananidondoka Shossi nletee mpendwa wangu!
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Airport gani na ya wapi(jina) inayoruhusu wamachinga mpaka ndani ya uwanja kuwauzia wateja vitu kupitia dirishani, je madirisha ya hiyo ndege yanafunguka ili mteja na muuzaji wafanye biashara!!!????
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    oooppss..... akhbari za huko sweatyyy... umenikumbuka kwa zawadi lakini?? nilikumiss ile mbaya wallah... lete storry..
     
  11. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    photoshop wizi mtupu
     
  12. BOLT

    BOLT Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni Pakistani hahahaha
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Watu kwa kuchakachua, siwawezi. Ninavyojua mimi,
    1.Madirisha ya ndege hayafunguki.
    2. Ndege ya ukubwa huo pichani ikiwa parking ni ndefu sana kwenda juu na mtu hawezi kufikia bila ya msaada wa ngazi.
    3. Huwezi kuruhusiwa kuingia uwanjani kwa nia ya kufanya biashara kama hiyo pichani, kwa sababu za kiusalama.

    Photoshop kiboko!
     
  14. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Photoshop in action.wajinga ndo waliwao.
     
  15. c

    chetuntu R I P

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hashycool jamani umenikumbusha mbali sana na matopetope.
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    za huku ni nzuri best,zawadi yako hata huitaji kuiulizia,wewe tena nisikuletee zawadi!asante kwa kunimiss,nami nilikumiss isivyo kawaida.
    story zipo nyingi acha nipumzike kidogo kisha nitakupatia michapo yote shosti wangu.
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ooooh najihisi kama nimekutana na lulu hapa nilipo..... okay pumua mi niko ntakusbiri tuu wala sichoki habibty... mmm.jpg :)
     
Loading...