Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ndivyo interview ya dodoma ilivyokuwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by figganigga, Oct 15, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    ilipofika saa tatu wametengwa kulingana na ulicho apply.wakaingia ndani.wakagawa paper la mtihani.mda masaa mawili.
    maswali kwa watu wa HR yalikuwa mchanganyiko;
    mathematics!economics,english na maswali ya HR.hapakuwepo kiswahili.maswali yalikua ya kuchagua na kujieleza.walikuwepo wasimamizi wa mitihani.
    watakaopass ndo wataitwa kwenye oral interview.hawajasema wataita baada ya mda gani.watu walikua zaidi ya elfu2.watu wameingia kwenye paper saa3,5 na saa nane.na kesho wengine watafanya.ni hayo tu.roger
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunawatakia kila lenye kheri wote waliofanya interview. Tuamini kwamba vyuo vikuu ni taasisi zinazopaswa kutenda haki na hivyo ndivyo itakavyokuwa hapo UDOM!
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Tatizo kina chembechembe za magamba wanaweza wakaenzi uchakachuaji!
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    thanx kwa taarifa mkuu
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    usafiri ubungo-dodoma ilikuwa elfu25 sumatra walivyokuja tukfanyiwa elfu 15,guest house dodoma ilikua tabu.asubuhi kutoka dodoma mjini kwenda chuo taxi elfu15,bodaboda elfu5,udom cantini zimefungwa bado so mchana hamna kula na kunywa.kutoka udom taxi mnachangia buku3.kule udom ni noma.
    HR walikuwa watu 1012 waliofanya interview lakini wanahitajika watu 12 tu.
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thankx kwa taarifa. Kila la kheri mkuu.
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kila la kher mkuu, nafkir lile suala la udin km lilivyowah kuripotiwa hapa halitakuwepo, mungu akuongoze upate job
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hyo ndo bei ya tax always. Why hawajafungua canteen wakati form 1 ndo wamekuja? Poleni anyway poleni!
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Labda sio UDOM..........
     
  11. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona usafiri wa daladala upo tele kituo cha jamatini kuelekea udom, tena muda wowote unapofika kituoni sh 350/. Kama umeamua kupanda taxi, boda, usilalamike ndo bei zake kulinganisha na umbali.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kweli ajira ngumu sana nafasi 12 waliofanya interview wako 1012 daaa hii kali zaidi kama vile kwa NAO iko sawa walikuwa 4000 nafasi 100!!
     
  13. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    All the best Mungu akutangulie
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri wandugu.


    Samahani, unaweza kunipa mchanganuo wa ajira ulivyo, i.e nafasi zipi wanaziomba.
     
  15. B

    Bukijo Senior Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umekumbuka shuka asubuhi,nafasi zilitangazwa zilikua nyingi sana na sasa ni interview mzee!!!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    simaanishi kuwa nataka kuomba ajira, ila natamani sana kujua hizo position.
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    duh, watu 1000 watatupwa nje? Duh! Probability ya kupata ni ndogo........sana
     
Loading...