Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo ilivyo. . . . .!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 31, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Tangu tukiwa na umri wa siku moja,tunataka kukubaliwa,kupokelewa na kulindwa.Haya ni kama mambo ya kimaumbile kwa mwanadamu.Unapogundua kuwa watu wote hawakupendi utababaika na kuchanganyikiwa na maisha kwako yanaweza kupoteza maana.Wengi tunafanya tunayofanya au kuacha kufanya katika kutafuta kupendwa.Kwahiyo kila mmoja wetu ana kiu kubwa ya kupendwa.(hapa nazungumzia kupenda kuliko zaidi ya ule wa ngono)Hapa ndipo linapochipuka tatizo kubwa linalofanya wengi kushindwa kujua kupenda ni nini.Hushindwa kwa sababu hakuna anaejali kupenda,karibu wote tunajali kupendwa,siyo kupenda.Kama nguvu zetu zote tumeziweka kwenye kupendwa,kupenda kunakuwa na nafasi gani kwetu?Ndiyo maana wengi hatujui kupenda,tunangoja kupendwa.Mume anasubiri mkewe ampende,mke nae anasubiri mume ampende!Ni kitu gani kinatokea?Kulalamika kusikoisha.Tumewekeza kwenye kupendwa ambako hakutuhusu.Jambo linalokuhusu ni kupenda,kwani wewe ndo unaamua upende ama la.Kupendwa ni jambo unalofanyiwa,halikuhusu.Yanini uhangaike na jambo lisilokuhusu?Unaposubiri na mbaya zaidi kudai kupendwa,unapoteza muda wako bure kwani unaemtaka akupende nae anataka jambo hilo kwako.Ni jambo ambalo huwezi kulipanga wala kulidhibiti kwa sababu linamhusu mtu mwingine.Inawezekana vp umlazimishe mtu mwingine akupende?Haiwezekani.Lakini tunafanya jambo lisilowezekana.Lakini unaweza kupend kwani ni jambo linalotoka kwako,fanya hivyo maisha yako yote.Mtu akikuambia hakupendi huna haja ya kupandwa presha,au kumnunia na kuwmuwekea bifu,halikuhusu hilo wewe toa upendo tu,hili ndo linalokuhusu!
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    love conquers all na ndio maana maji hupasua miamba.
     
  3. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimependa kila neno katika uzi wako.
    Okay,kuanzia sasa mimi ni kugawa mapendo tu,ni kupenda tu.

    Nilichojifunza hapa ni,

    UKIPENDA WENZIO NA WENZIO WATAKUPENDA.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kuanzia leo mpende L. . .tu,usiangalie kwingine!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    qeenkami,kanuni ya maumbile inasema unachotoa ndicho unachopata.So ukitoa upendo unapata upendo!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sikupi like, kwasababu nimekupa sana lakini wewe hutoi!

    Ila uzi mzuri, jamani mimi napenda sana lkn nmmh!
    Ni vigumu kujua kuwa unapendwa au unatamaniwa.
    Na shida kuu ya wanaume hamjui kuonesha mapenzi kwa wenzenu, unaassume tu kwa vile niko naye anapaswa kujua anapendwa ndio maana niko naye.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    ubarikiwe Eiyer, me hupenda kwa kiwango kikubwa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Ni kwel uyasemayo LAKINI nitatoaje nischokuwa nacho?
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kweli Kaunga nami pia nilikuwa nimempa LIKE lakini imebiedi ni UNLIKE, uzi wake umeeleza vizuri kuhusu kupenda lakini yeye binafsi hajui kupenda ie ku LIKE
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kaunga,haya bana we nibanie tu . . .Tupo wanaume wengi sana tunaoweza kuonesha upendo kwa kiwango kikubwa.Pole inaonekana umekutana na wanaume vimeo!. . . . . Nigongee LIKE bana!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Endelea na moyo huohuo!. . . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Je, pendo lako lisipopokelewa na umpendaye unafikiri kupenda kwako kutakuwa na maana sana?
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kipi ambachohuna Mapi?
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    LIKE hiyo chukua
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kaunga,unaona unayonisabishia?Sijui utanibebea mbeleko gani. . .
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Ili upendo uwe na maana sio mpaka upokewe!Wenyewe umejitosha!
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Wakora. . . . . . . . .
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dearest Kaunga naona wewe na baadhi ya wachangiaji hamjaelewa eiyer anaongelea upendo gani.
    Haongelei mapenzi ya mwanamke na mwanaume.
    Mi nimeelewa kuwa anaongelea upendo wa binadamu kwa binadamu wenzake kama jirani,rafiki,ndugu.
    Kwamba kuna watu wanajiona wanadamu ya kunguni kutopendwa na hata mtu mmoja lakini wao wenyewe hawatimizi wajibu wao wa kuwapenda wengine wao wanataka wao wapendwe tu.
    Cheki alivyosema hapa chini namquote

    "(hapa nazungumzia kupenda kuliko zaidi ya ule wa ngono)"
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nimekuelewa queenkami na nilimuelewa Eiyer pia, just wanted to be specific kwa aina hiyo ya upendo (mapenzi ya wapenzi aka mume na mke) coz huko ndiko ninapopata tatizo mimi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...