Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo ilivokuwa kwenye maandamano ya ccm mbeya katika picha!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MKWECHE, Jul 16, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni Katika Uwanja wa Rwandanzovwe Jijini Mbeya!Mie Mkweche nasema maandamano ni haki ya Kila Chama Cha Siasa na Si Kubezana!

    Mbeya 1.JPG Mbeya 2.JPG
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Shida ni maandamano yanayofanywa kwa malipo,kwani dhamira ya mwandamanaji haipo ktk maandamano husika.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    here i can see CCJ leaders , ccj wamepewa Rungu


    [​IMG][​IMG]
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    nape na group lake hawaoni aibu kwenda mbele ya wananchi na hali hii ya ukata wa maisha bidhaa kupanda bei na tatizo sugu la umeme?
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM wanaugua ugonjwa mbaya sana-uwongo. Kusomba watu kila kona ya Mbeya ni kujinganya. Na ukitaka kujua hili angalia rangi za nguo. wote kijani. Watu wameswagwa kama wanyama ili tu camera ijaye! Ballot box 2015 haswagwi mtu.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mbona naona wote ni viongozi wa ccj?
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Hao wote wamesombwa kutoka wilaya za kyela, chunya, tukuyu na mbozi na malori na mabasi yamefadhiliwa na wafanya biashara wakubwa wa mbeya
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wameshaanza kampeni ya 2015, vipi kibaridi huko kwenu?
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Siombei hili- lakini utasikia kuwa Watu waliokuwa wanatoka kwenye mkutano wa CCM wajeruhiwa kilomita 80 kutoka Mbeya mjini baada ya lori walilokuwa wanasafiria kushindwa kupanda mlima... narudia siombei hilo litokee...
     
  10. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Lengo la maandamano yao lilikuwa nini?NIJUZENI WAKUU.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    kubariki mgao wa umeme
     
  12. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mkuu hapo umenena,nami nasubiria jibu.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi ni kupambana kwenye katiba mpya kupata mgombea binafsi
     
  14. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona huwa wanacheka CHADEMA kuandamani imekuwaje na huyo mjomba 6 ni kinara wa kucheka maandamano kumbe yana sumu
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nahisi tayari kampeni za 2015 zimeanza hako kakundi kalikokuwa huko mby mmmmh! sikaamini kabsa. six kasema kabsaa nchii ilitakiwa iwe inauza umeme na si kuwa na mgao. kasema wakubali kabsaa walikosea kwenye mikataba ndo njia sahihi ya kujirekebishs
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Vipi Shibuda alikuwepo? Huyu jamaa amekuwa mzigo kwa MAKAMANDA WAPIGANAJI. Kila mara tunaomba aondoke chamani. But I have observed that his days are numbered!
     
  17. Mazee

    Mazee Senior Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani nchi hii mimi hata siielewei inaelekea wapi hwa chama cha magamba wanadiriki kuwakusanya wananchi na kuwaaandamanisha huku wakiacha kazi za kulijenga taifa kweli hawa jamaa hawana huruma kabisa
     
  18. Miss X

    Miss X Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza tu, i am just curius, mbona wengi wana obesity kuna tatizo gani?, na njaa yote tanzania, kuna watu wako so obesed hivi, du kweli ccm wanachekesha almost 90% ya viongozi wa ccm wana obesity, au wanaugua magonjwa yanayoletwa ni ubwanyeye
     
  19. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lengo la maandamano ni kuelezea umma MAANA YA MAAMUZI MAGUMU-Kwa mujibu wa clip ya TBC news usiku huu.

    Kumbe bado wanaendelea kujisafisha mbele ya watz? Magamba hutolewa kwenye samaki aliyekufa na kama yuko hai atakufa tu, labda watoe machache sana na mengi yabaki.
    Nyoka akijivua gamba anakuwa "nyoka mwenye ari, nguvu na kas zaidi" but it will never change to something different.
     
  20. n

    nitasemaukweli Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaandamana kwa ajili gani tena? Wanalalamika kwa sababu chadema wapo madarakani na hawafanyikazi zao? Kweli kuna wananchi waliowendawazimu mbeya.
     
Loading...