Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ndivyo Gazeti Moja Kenya Limeandika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nicazius, Aug 10, 2010.

  1. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi Ndivyo Gazeti Moja Kenya Limeandika.JPG
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    ni kweli
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jaman jaman our Presedaaaa HB
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Cartoonist @ work!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I wish Mkulu angeiona hii.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    angecheka tu
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si gazeti la Kenya hilo, ni Express la hapahapa Bongo
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alishaiona! Hata yeye mwenyewe analijua hilo. Thamani ya shilingi inaporomoka utafikiri hakuna wa kuilinda. Tunaelekea kuwa na hela kama ya Zimbabwe siku si nyingi. Hapa ndo unapoona kwamba uprofessa ni kazi bure tu. Sasa Beno pamoja na uprofessa wake mambo BOT yamemshinda kabisa.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,813
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli kabisa!
     
  10. Nungunungu

    Nungunungu JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angemtukana JK nisingejali sana; hizo picha zinawakilisha Raia sio Ma Rais. Lakini aliyemtukana ni Raia wa Tz na bado majitu yanafurahia! Ujinga mtupu.
     
  11. R

    Ramos JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahisi kama kuna kauhasama fulani kachinichini kwa wakenya dhidi ya watanzania...
     
  12. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haujui Rais ni reflection ya watu wake?
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mALARIA SUGU VIPI UMEIBUKIA HUKU?? sorry Masonjo upo??
     
  14. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapa elewa ndugu kuwa hii ni fasihi.

    Maan yake ni kuwa our president is doing nothing worth mentioning.
     
  15. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha Malaria Sugu = Masonjo = Ridhiwani Kikwete.

    Thanks buddy.
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Beno kawekwa kuchapisha minoti kibao ya kampeni, anapata maelekezo toka ofisi kuu, hana la kufanya. Inabidi tu naye ameamua kukaa kwenye mjengo wa maana ambao tumepiga kelele weee jamaaa kimya. Lakini alipo ingia akawa yeye kama ndo mshika mpini.

    "This country is very poor, Hahahhaha!!" Kazi ipo, ila yana mwisho.
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Aug 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    na Kikwete , anapendwa na watu fulani hivi ambao hata ukiwauliza kwanini mnampenda wanakwambia basi tu ? wanaona haya kusema ni handsome .
     
  18. minda

    minda JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sio hivyo tu;

    ni rais wa kwanza africa kupeana mikono na obama baada ya kuapishwa,

    ni raisi anayeongoza kwa misafara ya nje akiwa na marafiki zake.
     
  19. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Naamini watampelekea kina Makamba
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahahahahaha....! nyerere alituonya kuhusu kuchagua sura..! alisema kama unampenda mchukue ukanywe nae chai ...! lol
     
Loading...