Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo asemavyo Joseph Selasini ktk wallpost yake FB

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Jan 26, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=6]Marekebisho ya kwanza ya Sheria ya Mabadiliko ya Katiba ya Mwaka 2010 yanayotarajiwa kufanyika hivi karibuni; Yawafundishe Wabunge wa CCM kutokukurupuka kwenye Masuala ya Msingi ya Kitaifa.[/h]
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Heh... Najuuuta! Kwa yeye kuwa mbunge wangu..
     
  3. L

    Lsk Senior Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......napita tu!!
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sheria ya mabadiliko ya Katiba ya mwaka 2010??????.....kweli watu wengine ni vilaza.
     
  5. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Niliambiwa na mbunge mmoja wa magamba kuwa huyo bwana thirty ndiyo alianzisha ishu ya posho wakiwa kwenye kikao cha matayarisho ya kuanza bunge ambapo kila mtu hutoa ideas zake na yaliyofanyika jimboni kwake. Aliwaasa wabunge wote kuweka kando tofauti zao za vyama. Kama Kaka Cheyo kwenye posho ya jimbo vile. CHADEMA wanatakiwa kudili na shibuda na huyu thirty mapema.
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haswaaaaaa!!!!
     
  7. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo Selasini kwa kutoa pumba ndo mwenyewe tangu akiwa shule
     
Loading...