Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo Africa inavyoonekana huku kwa hawa wenzetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by RayB, Oct 9, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    67251_435917296332_688601332_5746728_7377395_n.jpg

    Is this fair au ni kweli hence tusilalamike?
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wapi kwanza?
    Kama ni nchi za Magharibi ni sahihi maana wao ndiyo wanatengeneza hizo silaha na kuuza kwa waafrika wauwane...Lolz!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, tuwalalamikie viongozi mafisadi wenye uchu wa kujimilikisha nchi na kufilisi walalahoi. Na bongo tutafumuana hv karibuni kama hawa wajingawajinga hawatarudisha nchi yetu mikononi mwetu!!
     
  4. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa wamekosea, hii inafaa middle east
     
Loading...