Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndg mh. Meck sadiki yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moony, May 6, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naona niko nje ya wakati.

    Hivi RC ndg Meck Sadiki yuko wapi?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nimeshangaa anakaimiwa na Mwantumu Mahiza.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Alikuwa Malingotini akijifua!
     
  4. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yuko likizo
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda yupo likizo.
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zaidi ya kwenda kumpokea mheshimiwa pale airport hua anafanyaga nini kingine??
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Atakuwa kaenda Loliondo kwa babu Ambilikile Mwasapile
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuahkiki wahamiaji wa Mabwepande wake comfortable katika mahema yao na kupokea donations toka kwa taasisi mbalimbali kama mabati, matanki ya maji na vyakula kwa wakzi wa Mabwepande!

    Ni shughuliyenye kuchosha na foleni za njia ya Bgmy si mchezo hadi amekuwa akipewa gari ya polisi kusafishia njia akienda kupokea misaada! Hakika likizo ni MUHIMU baada ya wakazi wa Mabwepande ku-settle mahemani kwao:-(
     
  9. D

    Di biagio Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Rugimbana hawezi kukaimu ukuu wa mkoa kuliko kumlipa pa diem mtu wa mkoa mwingine..
     
  10. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anaandaliwa kufuata njia ya makamba, i.e after u-RC awe General secretary wa ccm magamba, so yuko kwa prof maji marefu.
     
  11. D

    Di biagio Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawaonei huruma hizo fedha za posho kwanini Dc wa kndoni asikaimu hiyo nafasi
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yawezekana Rugimbana ni WAKUJA ZAID; Karagwe vs Tanga..Tanga ni karibu zaidi na DSM=wa Tanga ni wakuja wakaribu zaidi:). Nawaza tuu kwa sauti..
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kaenda india kukamuliwa jipu.
     
  14. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa ni hopeless, ingekuwa vizuri ange RIP...
     
Loading...