Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndege ya rais aliyonunua Mkapa iko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ubungoubungo, Mar 22, 2010.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    WAKUBWA, HIVI ILE NDEGE ALIYONUNUA MKAPA NA MRAMBA NDO ILE ANAYOTEMBELEA KIKWETE? AU WALIIPAKI SEHEMU, NAOMBENI UPDATES, wengi humu hatujui.
     
  2. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Ndiyo hiyo hiyo anayotumia JK; kwani ndege za Rais ziko ngapi?
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ok, kumbe ndo kale kandege kenyewe, sasa mbona kalinunuliwa kwa garama sana? yaani ndo kale, mi nilifikiri kuna ingine ndo maana nikauliza, kweli nilikuwa seriuos.duh! tuliingizwa mjini kwakuu.
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nilisikia imegongwa na gari ya usalama wa taifa, wameshaikarabati?
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ndege iko salama na JK anaitumia sana kwa safari za ndani ya Africa na chache za nje ya Africa.
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ile ndege haitumiki, ................kikwete hajawahi kuitumia hata siku moja, ...................ina tatizo la kuyumba angani .......................hivi karibuni ilipata ajali ya kugongwa na gari na bado nhaijatengenezwa achilia mbali kuoshwa kupunguza vumbi........... ukitaka kuiona nenda karakana ya TGFA karibu na terminala one JNIA ............ kwa maelelz zaidi juu ya nini kilichoisibu, wasiliana na TGFA sokoine drive, dar................
     
  7. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    no no no no nooooooooo uooongooooooo!!!!!
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Gulfstream hiyo! Hata mimi nilisikia haitumiki kabisa.
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Nakumbuka kama alienda nayo ile safari ya Uswisi (Economic Forum) ambapo alipitia Libya kwa Muamar Gadaffi.
     
  10. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the plane inatumika mara nyingi tu, JK anaitumia for european trips pia, inatumika na pia VP na PM...nenda airliners.net and search photos utaona some recent pictures Tail code yake ni 5H-ONE
     
  11. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Binafsi mimi sina taarifa kuhusu ndege hii, tunawategemea wadau mtufahamishe kuhusu suala hili. Na ingekuwa vyema tukaacha ushabiki na tufahamishane ukweli kwani zimelala kodi zetu pale na kama tunavyofahamu ilinunuliwa kwa bei mbaya sana.
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,688
    Likes Received: 5,644
    Trophy Points: 280
    hio ndege RAIS alikwenda nayo TURKEY recently,imegongwa lini?au ni baada ya ziara yake ya turkey??
     
  13. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,688
    Likes Received: 5,644
    Trophy Points: 280
    Hii nayo kali,inakuwaje ndege inagongwa na gari??kweli kuna vitu vinatokea Tanzania tu!!!!
     
  14. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It doesn't make sense, unaenda ulaya most probably kuomba hela halafu unapanda ndege "ya raisi"? Akipanda first class za commercial airlines hatafika?
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kama uongo tupe ukweli basi!
     
  16. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,667
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Wewe ndio umesema kweli manake hapa tungebishana mpaka basi tena! Ndege ipo and as of recent ilikuwa Zurick Jan 31 mwaka huu
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Sasa tusadiki la nani?kila mtu anasema lakwake kama mtu huna uhakika na unachokisema si ukae kimya,ndio maana tuliambiwa tutakula hata majani sababu hatuelewi
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    si kweli !! ndege ya nchi ...GULFSTREAM 2004 model...ipo kwenye hali nzuri kabisa [airworthness]...ina uwezo wa kusafiri masaa 18 bila kutua au kuhitaji kuongezewa mafuta...kwa maana nyingine rais akitaka anaweza kwenda moja kwa moja pwani ya mashariki ya marekani bila kusimama mahali....

    ni ndege ndogo lakini ya kifahari[haiwezi] kuyumba ovyo....ina facilities za usalama na detection mechanism...,kachumba ka ofisi/kulala..viti venye nafasi ,maliwato...sehemu ya kuhifadhi vyakula na refreshments....sina uhakika sana lakini inabeba watu 10 hadi 12....

    watu wa usalama wanasema kuwa rais huitumia saana kwa safari za ndani afrika,au mabara ya jirani....[juzi alienda nayo turkey na jordan]...nadhani mwanzoni alikuwa anahitaji kujipanga kabla ya kuanza kuitumia....[hata marekani rais akiingia ndege huwekewa "furniture" mpya...hata hivyo wanatonya kuwa sababu kubwa kuwa haendi nayo ulaya ..ni kuwa haiwezi kubeba delegation yote[jk husafiri na delagation kubwa kuliko waliomtangulia].....nadhani ni nafuu kwake kupanda ndege ya abiria na ujumbe wake ...mara nyingine husafiri na watu hadi 100.....,pia ikiwa safari za mbali hula mafuta mengi,na kuna gharama za parking etc[sasa ukizingatia haiwezi kubeba watu wote anaohitaji kuwa nayo ndio maana haitumiki kwenda ulaya]

    safari za afrika hazihitaji wasaidizi wengi...wala hazivutii umati wa "wafanyabiashara" wanaodandia lift ya rais...so inamtosha sana...

    JAMBO lingine muhimu kwa nchi yetu ni kuwa rais anahitaji helikopta maalum....wakipata moja ya rais ,nyingine ya security detail na nyingine makamu/waziri mkuu/mawaziri..itasaidia sana kurahisisha utawala......pia itasaidia nchi iwe kiganja.....ndani ya mwezi mmoja rais anaweza kuamua kulala katika ikulu zake zote [nchi nzima]....bila kuhitaji ziara maalum au kuchoka....,na pia itaondolea wananchi adha ya foleni....hata marekani ili rais anatumia helicopter ...anaweza kufanya kazi DC akalala Kemp david au sehemu yeyote yenye makazi yake bila kuhitaji kutangaza ziara rasmi...hata majirani zetu kenya na uganda wanatushinda ....state house zao wanazo helicopter za kisasa kabisa....zinazoenda kasi..za utawala mbali ya zile za jeshi,polisi na askari wanyamapori....Tanzania yetu hata ndesamburo anakuwa na helicopter nyingi kuliko serikali....shame!!! he have two..police have one working...,and jeshi have one or two working...,watu wa misitu[tanapa] hawana...wana ndege ambayo haukuwa uamuzi mzuri ukizingatia diverity ya mbuga zetu na unajuwa hakuna airstrip kwetu....sometimes they need to innoculate animals huwezi kufanya na ndege..poor planning!!
     
  19. m

    major mkandala Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliondoka nayo !!!ujui yule bwana akuacha kitu hadi wale tausi wa ikulu aliomba apakiziwe kwenye gari....
     
  20. m

    major mkandala Member

    #20
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko pale lushoto mi nimeiona juzi live wafanyakazi wakiiosha mabawa
     
Loading...