Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nchi bila chama haiongozwi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J.K.Rayhope, Nov 12, 2011.

  1. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kufahamu,zipo tawala mbalimbali duniani,asilimia kubwa ya viongozi wa nchi huambatana na sera za vyama walivyopatia madaraka.Mpinzani nae hutengeneza sera zake.Hakuna anaetoka nje,wote tumo ndani ya nchi hiyo.Sera nyingi na tamu vitabuni tu utekelezaji ziro.Sasa,mnaonaje tujaribu watu wasiotokana na vyama,tuwe na mamlaka ya kuwahoji utendaji wao?Haiwezekani kuongozwa bila chama?
    Nawasilisha.
     
Loading...