Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi naweza pata nyumba kwa 15,000,000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Logik, Sep 6, 2012.

  1. L

    Logik Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Waungwana habari zenu.

    Naomba kujuzwa kama nawezapata nyumba kwa hiyo hela hapa Dar maeneo ya Kimara, Mbezi au Tegeta au penginepo, hata kama haijamalizika. Kuna rafiki yangu anahitaji.

    Asanteni
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu hiyo hata kiwanja nadhani unaweza ukakosa maeneo hayo labda mikoani.
     
Loading...