Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi naweza kufanya mazoezi

Discussion in 'JF Doctor' started by Kichwa Ngumu, Aug 18, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hi JF
    nina mke na kila siku kwa mke wangu napata mshindo mmoja (napiga bao moja)
    katika hali hiyo naweza kufanya mazoezi ya viungo kama kukimbia, kunyanyua chuma na nk
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini usiweze?!
    Wewe tu...fanyisha mwili mazoezi huo.Mazoezi ni afya....
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Kiwango chako ni cha chini sana.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mbona hiyo aina uhusiano na mazoezi.
    Watu wanapiga mishindo minne mpaka mitano na mazoezi wanafanya kama kawaida
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Poa

    Sweetie ananyonyesha bwana ( Mtoto wa miezi saba)

    Nitaanza mazoezi mapema
     
Loading...