Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi naweza kufanya hata kama ana mimba?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kifulambute, May 31, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamvi......leo nilikutana na swali ambalo kwa ka-biology kangu ka kibongobongo nilijibu bila kijiamini maana sina uhakika.

    Nilikutana na rafiki yangu ambaye mke wake anaujauzito wa mwezi mmoja, akaniuliza eti naweza kuendelea na sex hata kama anaujauzito? Mi nilijing'atang'ata na kumwmbia anaweza endelea..... Je hii ni kweli?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tena asipompa anaweza toka hata nje... wanawake wengi katika hio hali they are always horny..
    Mimba ikiwa kubwa inabidi the guy awe gentle purukushani zinakua sa kiaina...
    In special cases kwa wake wadada wenye matatizo ya mimba kutoka zenyewe au
    kizazi kiko chini/karibu au wakiwa bed red kwa sababu mbali mbali inatakiwa
    wawe makini, after all doctor anawapa ushauri... Mimi ni mama na nakumbuka
    i did the needful one day before kujifungua....
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    yan mwez mmoja tu anawasiwasi? watu wanafanya mpaka mwanamke anakaribia kujifungua na hamna madhara wala nn...ili mradi mwanamke mjamzito awe comfortable.
     
  4. m

    menny terry Senior Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nenda jamii docta kule nimeweka maelezo mengi tu kuhusu hilo.' kichwa cha habari ni mkao mzuri kwa mama mjamzito.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmh mpenda ngono
     
  6. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mjomba, we sema biology hujui kabisa. Hakuna biology ya kibongobongo ambayo itakufanya kuleta hapa swali ulouliza.

    Kama mwanamke hajaeleza matatizo yoyote yanayohusiana na ujauzito, ni Ruksa kuendelea kupata na kutoa huduma kwa raha zake
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we naona ndio hujui kabisa maana navyojua sio mama anaeleza ila proof from Doctor ndio inaweza kusema kama ana matatizo kwenye uterus otherwise hujui biology rudi kwa mwalimu wako....na kama ulibahatika kwenye selection ya MUCH basi wewe ni wale Dr ambao wanapasua kichwa badala ya mguu.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    izi habar zenu za kuoana mkiwa anda 18 matokeo yake ndoa aya

    paten a,b,c za ndoa na elimu ya uzazi jaman b4 amjafunga...sasa swal gan ili....?
    naisi jamaa ako kaoa akiwa na miaka 12 au ndo masharobaro wetu waleeeeeee?
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mwambie aendelee kupata mpaka miezi saba.
     
  10. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Sasa kama unajua ni Dr ndio anaeleza, kwanini umeleta swali hapa?

    Na je huyo Doctor atatoa proof bila mjamzito kuonesha kuwa ana tatizo lolote? Mbona mpaka mjamzito anagundua kuwa ni mjamzito, unakuwa umeishapita muda, na mwenye mke anakuwa ameishatoa huduma mara kadhaa?

    Umelipuka bure.
    Ukweli ni kuwa mtu yeyote anayejua biology hata ya kidato cha pili shule ya kata, hawezi kuuliza swali kienyeji kama ulivyouliza.

    Baada ya comment hii. Unaweza ukajibu utakavyotaka. Kutoka kwangu nimefunga mjadala. You simply do not fit to be enlightened by me because you seem to be arrogantly proud of your ignorance.
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes, unafanya kwa ajili ya kupanua njia! waswahili huwa wanasema, unatengeneza mikono na viungo vingie vya mtoto!
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwambie aache uvivu apige mzigo.
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ni mkewe!
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haina shida yeyote unless mimba iwe na matatizo.wanawake wengi wakati wa mimba wanakuwa na hamu kubwa ya kusex.chakuzingatia ni kwamba mama inabd awe comfortable.kuna mwanajf alianzisha thread kuhusu mikao ya sex wakati wa ujauzito mwambie huyo rafiki yako aisome.tena mshawishi ajiunge na jf anakosa uhondo wa bure
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    m t!
    Nina uhakika leo JF Doctor imepata wageni wengi sana kwa hiyo uzi..... lol
    Ngoja na mimi niende maana hapa nimetoka Jukwa la siasa moja kwa moja huku.
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    The Following User Says Thank You to Asha D For This Useful Post:
    jouneGwalu (Today)

    Usiku mwema!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,095
    Likes Received: 9,800
    Trophy Points: 280
    Horny eeh!...hahahahah lol!

    YouTube - ‪miami sound machine - dr beat‬‏
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Me like the above... Thank you.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
  20. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    mkuu kwa nini umsingizie rafiki yako wakati ni wewe mwenyewe!!!

    hongera kijana kwa kumpa mimba huyo binti kuhusu game we piga game labda kama anasikia maumivu ndio muende kwa docta

    tena piga gemu haswa haswa usituamgushe
    na hamna mwisho we piga game hadi siku unampeleka hospital.

    worry out mkuu enjoy kitu cha moto motoooooooooo!!!! ehe hadi raha
     
Loading...