Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi naweza kubadilisha kozi chuoni?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by king roja, Jul 31, 2012.

  1. k

    king roja Senior Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kuwauliza, me nimeomba kozi kupitia Tcu but ktk uwombaji nilijaziwa na kaka yangu, my fist kozi kiukweli sijapendezewa nayo. Je ikitokea nimechaguliwa kozi hiyo nina uwezo wa kuibadilisha na kusoma kozi nyengine ktk chuo husika ambacho nimechaguliwa? Naomba majibu ma great thinkers
     
  2. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unaweza kubadili kozi. utabadili wakati wa kufanya registration.
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa uzoefu nilionao, kama huna undugu na wakubwa fulani, inakuwa ngumu.
     
  4. k

    king roja Senior Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok asante mkuu, na je taarifa ya kubadili kozi kwa bodi ya mkopo utaipeleka mwenyewe au chuo husika?
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni chuo ndicho kitakachopeleka taarifa ya kubadili kozi.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unaruhusiwa kubadili kozi ndani ya wiki mbili za mwanzo wakati wa registration! ila itategemea point zako kama zinakuruhusu kuingia kwenye kozi unayoitaka!
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani aksanteni sana! nimepata kitu hapa!!
     
  8. k

    king roja Senior Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok kuhusu point sijambo ninalohofia sana coz mm nina point sita za kujiunga na chuo. Nashukuru kusikia kwamba ninaweza kubadili kozi
     
  9. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kama umepata kusomea BA/SC EDUCATION inakua ngumu kubadilisha labda utoke kozi nyingne kwenda Education.But hiyo ni UDSM,sijajua vyuo vingne.
     
  10. k

    king roja Senior Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mfano umechaguliwa bachelor of education in special needs ukaibadilisha na kuchukua bachelor of education in policy, planning and management si inawezekana coz zote zimejiwekeza kwenye education?
     
Loading...