Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nani kayaleta haya ma caro light?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Billie, Jul 17, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Daa aunt yangu kawa kama ngedere kwa sababu ya haya ma caro light mwanzon alikuwa na weusi wake mzuri roho yangu imeniuma hadi Prof Anna Tiba nae eti ameshaingia kwenye haya ma caro light.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Madhali wanaoyatumia wanayatumia kwa utashi wao sioni ubaya. Kwao weupe huenda ndiyo dhana ya urembo.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Ushamba wake umemponza
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i like that word carolight
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Na wewe mfuasi nin wa haya madude?
     
  6. M

    Mwana-D'salaam Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MA-CAROLIGHT si mabaya kama yanavyojadiliwaga.. me nahisi ni ukosefu wa utaalamu jinsi ya kuyatumia! Tatizo letu wabongo tunafanya vitu kwa MAZOEA, hata vile ambavyo vinahitaji utaalam tunaingiza MAZOEA ! Mbona kuna wanaotumia hiZo CAROLIGHT na wako poa tu?? AU ndio ZIMEWAKUBALI???...

    Ngozi zetu zinatofautiana, Hivyo hatuna budi kujua ni kwa kiwango gani tu-apply hizo caro-lights kulingana na mahitaji ya ngozi zetu.. SISI TUNABAHATISHA ! kisa, ASHURA anatumia halafu anatoka chicha ile mbaya..!!!

    GIRLS, WATCH-OUT!
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mie nataka nianze kujaribu kutumia....:wacko:
     
  8. Roxea

    Roxea Senior Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unataka......? Ok mi ntakupa image of ur digital self in 2weeks of usage if u describe urself
     
Loading...