Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi namba za vocha za simu za kuongezea salio zinatengenezwa na programme gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rutunga M, Jul 5, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapa JF hakuna kinachosindikana. Hebu wakubwa nijuze hivi hizi namba zinatengenezwa na programe ipi?

    Naomba japo kwa ufupi juu ya utaalam huu.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, unataka kuchakachua?
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Nakusihi usiguse hiyo chakula ya wenyewe TCRA wanalala kwa zamu kuchunga hiyo chakula. Ni nono mnooo!! Ngoja weledi waje yangu ni hayo tu.
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    hahaha dah kaka hata ukiipata ni bure maana hawa watu ni makini akwambie mtu. Wanaachia vocha kwa mda na mitambo yao ina detect haraka sana.

    Mi nshwahi nunua vocha dar ambayo imetoka leo nilkua msafiri kufika mikoani naweka wananambia vocha hio haipo kuwakol wakanambia haiko kwenye system bado nisubiri. That mean wakiachia vocha dar si ya moshi wala arusha mpaka baada ya muda flani

    mi nafkiri si technology kubwa inayotumika ni just machine yakutoa random number ila usiri ndo mkubwa

    lets say tigo wana no 12 za vocha na kila vocha ya buku yaanza na 27 inamaana watakiwa uguess no kumi tu ambz ni sawa na bilion 1 na tigo wanatoa vocha kama million kwa siku but its so hard to guess kuna siri gani hapaaaaaaaaa aaaahhhhhhhhhh
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kamua kichwa kuna siku utafanikiwa kaka Rutunga. Shida ni kwamba hukusomea sayansi badala yake uliamua kusomea udaku, sijui kama mambo yatakwenda..........:biggrin1:
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huu msaada ni kama nguvu za giza
     
  7. mazd

    mazd Senior Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    -Vocha creator is a special customized software that generate random keys using range defined by your services provider, kaka so sio rahisi kupata hiyo software-ila ukiwa mjanja wa kupata "range" na "fomula" wanayotumia kuzalisha hizo key, utaweza kuunda vocha creator ya kwako ikawa inaweza lutoa namba inayofuata badala ya vocha uliyonunua but sio busara kufanya hivyo coz hutotia hasara company pekee bali hata wauza vocha wa mikononi coz watakua wanarajeshewa vocha na kuambiwa zimetumika-
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapa JF tunafundishana mambo mbalimbali siyo lazima iwe ni kwa lengo baya.
     
  9. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hata ukiweza kugerate keys uakubali bado wateweza kukutrace na kukupiga ban
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwa kifupi ni sequence and series ndo inatumika ........kuna formula mojwawapo ya hesabu hizi ndo huwa inatumika kwenye hiyo software....
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    kaka process nzima ni random kwa hivo hamna formula ya ku predict pin. Hata hivo unaweza kubahatisha kwa kuingiza digit kumi na nne za kubuni.unaweza kubahatika mara moja katika majaribio 100000000000000.
     
  12. e

    erickmalz Senior Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa wale waliosoma advanced maths kunak2 kinaitwa random distribution. Yan probabilty of succes ya kubaatisha hzo namba za vocha z almst 0.0__% ni sawa na kutafuta typing error kwenye mabango makubwa ya barabaran
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kama ni fomula inakubidi uwe mtaalamu wa calculation kwa kununua vocha kama tano zinazoongozana kisha uanze kutafuta zinazofuata.
    Kama ni random hapa shughuli ni pevu maana ktk lets say digit 12 za tigo inabidi uguess mara kama bilion moja hivi labda ndio ubahatishe balaa zaidi unaweza kuta ni ya jero.
    In short ningumu mnon labda ucheze deal na wenyewe huko ndani
     
  14. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    zinakuwa zinafuata utaratibu maalumu. au formula tuseme. kwa mfano ikiwa namba ya tatu ni odd basi ya tano iwe mara mbili yake. na ili kupata namba ya nane basi chukua ya pili jumlisha na ya tano jawabu gawa kwa tatu chukua namba nzima itayotoka na nk.
    kuna masharti tele wanayoweka kiasi ambacho huna njia ya kugeuss
     
  15. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sharobalo karibu
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hahaha aje atupe ujuzi wake kama inawezekana haha
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Labda utumie kitu inaitwa 'kikokotozi telezi' kupata mpangilio wa tarakimu.
     
  18. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    usitake nicheke jamaa just alikuwa anatania.
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Use At Your Own Risk Disclaimer
    [​IMG]

    If you choose to open, or experiment with any of the wbpage listed below, you are doing so at your own risk.


    TRY AT YOUR OWN RISK
    You Have Been Warned


    [​IMG]
     
  20. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,753
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Jamani wataalamu! Nijuzeni..

    Katika maisha yangu yote ya kuijua simu na utendaji wake wa kazi kuna technolojia katika simu inanishangaza! nataka kujua (kwa anayefahamu) jinsi ya wanavyotengeneza voucher za muda wa maongezi kiasi kwamba pamoja na kuwepo nyingi Tanzania labda nzima huwezi ku-buni digit na zikaingia, nini hutumika na kwanamna gani hutengenezwa?

    Niliwahi kujaribu kutunza voucher zilizotumika toka 2004 na kuzijaribu tena kila mwaka mpaka leo haziingii (ilikuwa ni katika kutafiti kama wanarudia).
     
Loading...