Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi naibu Spika anadhani Bunge la TZ ni CCM lipo kushindana na upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wakwetu, Jul 15, 2011.

  1. W

    Wakwetu Senior Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshangazwa sana na kauli ya naibu spika bwana Job Ndugai wakati wa kufunga bunge mchana tarehe 15/7/2011kutangaza kuwa kwa kuwa mtoa hoja wa kambi ya upinzani alipomaliza kutoa hoja hakuuliza wanaounga mkono hoja hivyo hoja yake imepotelea hewani. Mimi najua kwa kuwa bunge linatetea maslahi ya taifa na kwa kuwa hoja yake ilikuwa ni muhimu basi angewaambia aulize wanaounga mkono hoja maana hoja yennyewe ni kwa ajili ya kutetea maslahi ya watanzania na sio chadema kama anavyofikiria ndugai. Kwake yeye ndugai alifurahi Mnyika alivyosahau kusema wanaounga mkono hoja, ni kama alikuwa anategea asahau hilo jambo. Umeme ni jambo la muhimu na limekuwa kero kubwa hapa Tz hivyo kufanya mambo ya kutegeana (unamtega mwenzako asahu ili upande mwingine ufaidi) kwa swala la kitaifa ni ujinga. KUna kukosea na kama kiongozi alipaswa kumkumbusha. Sina imani na Bunge la Tz kwani ni la CCM zaidi na sio kwa manufaa ya watanzania.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani hakuna mwanaccm alietimamu, hakuna hata mmoja, hakuna mwanaccm anaeweza kufikiri kwa kina matatizo ya taifa hili, kama yupo nitajieni humu jamvini
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    analipa fadhila kwa kupewa safari ya london kutumbua kodi yako...anatia aibu..alitakiwa yeye ndo aulize wanaounga mkono hoja,.mafisadi hawataisha ndani ya ccm,..
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kwanza hata pozi la kukalia kile kiti hana.
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kaka tuombe Mungu ifike 2015 nikamtie adabu kupitia Cdm huyu bwana, kwanza huyu bwana huku jimboni kupo taabani sana hakuna maendeleo yanayoonekana,pia dhana ya Uccm imemkaa kichwani vibaya kana kwamba hata issue zina tija ambazo Cdm wamekuazungumza bungeni yeye amekua na mikwara ati kwamba wabunge wazingatie kanuni wakat kanuni hizohizo wana Magamba wanazivunja,pia amekua ni mbinafsi sana katika kuendeleza jimbo la Kongwa kwa ujmla hana manufaa yoyote kwani ameshindwa kulisemea jimbo letu hata akiwa kwani nafasi ya Unaibu Spika inamfanya awe hvyo la msingi hapa tuombe uzima tufike 2015 salama
     
  6. Pelle mza

    Pelle mza JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 745
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Anna Kilango
     
  7. M

    Maga JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa ujumla huyu bwana anapwaya sana kwenye kiti kile na bahati mbaya huyo bosi wake hawezi kumrekebisha kwani nae ni walewale. Nasikitika sana kuona bunge hili limekusa viongozi
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    bendera
     
  9. J

    Joblube JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapo wengi ila wamekaa pembeni na wengine wamekufa hao ni Salimu Ahmed Salimu, Joseph Warioba, Mwalimu JK Nyerere na Edward M Sokoine
     
  10. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naibu spika is a puppet
     
Loading...