Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi na wanawake je?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzabzab, Oct 18, 2011.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    jamni inajulikana kwa wanaume ambao wanaangalia picha za ngono kuwa mara nyingi tunatokea wanatamani ku-do na wanawake kama wale wanao onekana kwenye hizo picha.....sasa nataka jua je wanawake pia wanaoangalia wanatamani wa-do na wanaume kama hawa wa kwenye hizo picha?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    kwa sababu mimi siangalii hizi porno_no comment!....yaani sijui kitu hapa
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie sijawahi kuziona,subiri wanaozitizama waje wakujuze!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sasa zile si picha tuu na wale unajua kabisa huwezi wapata
    Ni kama unatamani kitu ambacho unajua kuhalisia kuwa hakipo
    hata hivyo ngoja wale wanaoangalia waje watuambie
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mzanzibari ww sijui wa wapi! jifunze kutumia umoja na wingi kwa uangalifu,we kama ukiziangalia unatamani! sema mm nikiangalia natamani!
     
Loading...