Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mzee wetu John Malecela yupo kwenye Msafara wa kampeni wa Kikwete?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Aug 27, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee yuko wapi? Hajasikika toka alipotoswa na NEC ya ccm. Maskini alishajitabiria kuwa wanataka kumfanya grader; atumiwe kutengeneza barabara halafu ikikamilika azuiwe kupita juu yake! na ndivyo imekuwa. Huyu mzee alitumiwa sana kwenye chaguzi ndogo za wabunge pale ccm ilipokuwa inaelemewa. sijui sasa atatumiwa tena maana ni mtaalamu sana wa vita vya msituni, kampeni zake nyingi kwenye hizo chaguzi ilikuwa ni vikao vya siri na wasimamizi wa uchaguzi.
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi usipomtaja Mzee Malecela haupati raha?

    Awepo kwenye kampeni kwa ajili ya maslahi ya nani?

    Si mlisema apumzike na siasa?

    kata ishu na siyo kuleta blah blah tu hapa
     
Loading...