Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIVI MWISHO WA KUFUNGULIA MUZIKI KWA SAUTI KUBWA KATIKA MABAA(sehemx za starehe) NI SAA NGAPI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saskatchewan, Jul 6, 2012.

  1. S

    Saskatchewan Senior Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashindwa kuelewa ktk haya maeneo ya starehe kwa mfano ktk mabaa, grocery, hotel nk. kupiga muziki kwa sauti kubwa na kusababisha usumbufu mkubwa kwa wakazi wanaozunguka maeneo hayo. Wakati wa usiku wanafungulia muziki mpaka usiku wa manane matokeo yake tunashindwa kupata usingizi! Sie tunaokaa uswahilini tunapata shida sana!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mwisho ni mpaka kukuche....hakuna kurara....
     
  3. S

    Saskatchewan Senior Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Mbona tuna kazi sie walalahoi tunaoishi uswazi! Bora nyie mnaoishi uzunguni!
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mwisho ni pale mwenye baa anapofilisika hawezi kuhonga polisi tena.
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Ni ukweli mtupu mkuu
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    na wale wazee wanaojiita serikali za mtaa
     
  7. T

    Teko Senior Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka kuna wakati nilikuwa naishi Chang'ombe,(jirani na TTC club),siku wanayopiga twanga nilikuwa napata shida sana ya kupata usingizi!
     
  8. S

    Saskatchewan Senior Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii nchi sijui tumelaaniwa. Matatizo chungu nzima hata kupanga miji hatuwezi. Polisi nao njaa tupu unakuta kituo cha polisi kipo karibu kabisa na bar halafu muziki mkubwa bado unafunguliwa! Matokeo yake tunarudi kwenye kauli ile ile kwamba we are not living but just surviving!
     
  9. S

    Saskatchewan Senior Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli nchi ya kitu kidogo!
     
  10. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tawire!
     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waganga njaa tu hawa buku mbili na supu ya kongoro unawafunga mdomo wanakuheshimu wanakuita mzeee hata kama wew ni mdogo kwao.
     
  12. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nakumbuka zile ngoma za mchiriku ukiwa jirani hulali
     
  13. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Mkuu kisheria kwenye mabaa mwisho ni saa tano usiku. Hotel nafikiri wanaweza kuwa na vibali tofauti vya kuuza pombe mpaka usiku wa manane. Kuna jirani yangu juzi alikuwa na shughuli kwake,nilikuwa nasikia kama P square wako humu chumbani aisee. Hili suala la "Noise pollution" inabidi liangaliwe kwa ukaribu zaidi.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hii ni headache jamani, hapa nilipo uswazi kwangu hatua kadhaa kuna ukumbi, jumamosi ya wiki iliyopita kulikuwa na sendoff, i see nilihudhuria sendoff ile nikiwa ndani kwangu, nilikosa msosi tu, kwa jinsi makelele yalivyokuwa makubwa....
     
  15. S

    Saskatchewan Senior Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mamlaka husika wanakaa tu ofisini! Wanaendelea kufanya kazi kwa mazoea!
     
  16. S

    Saskatchewan Senior Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inabidi tuanze kufanya mazoezi ya kulala hata kama kuna makelele! Manake kuna wengine wanapata usingizi bila wasiwasi hata kama kuna makelele!
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Miji yetu imejaa kelele kuanzia miziki ktk bar,grocery,kumbi za starehe,nyumba za ibada na biashara!
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,002
    Likes Received: 6,692
    Trophy Points: 280
    na hivi vigodoro huku uswazi kuna vile vigodoro bwana weee utakoma mwenyewe
    loh nachukia sana haya mambo pale kwetu ms nilienda kujifungua nikashangaa
    mamlaka husika ziko wapi kuna kanisa limeanzishwa katikati ya nyuma za mtaani kwetu limegeuka kuwa kero
    maana mda wote wanafungulia manyimbo yao na na spoka wamezipandisha jii ua mlingoti
    kwahiyo ni kelele mpaka ukome ilinibidi nirudi haraka sana dar
    maana mtoto angewehuka ndo nimemleta tu duniani hapa anakutana na makelele hayo
    tena hapo jirani yetu kuna garage vijana wakavizia wakakata waya wa spika,huyo mtumishi wa mungu
    akamleta nduguye mwanajeshi akafunga mtaa na kupiga watu hovyo loh
     
  19. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nyumba za ibada kwenye makazi ni kero.
     
Loading...