Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIvi Mwanaume bila ya Mwanamke ni Mchafu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rapunzel, Aug 22, 2012.

  1. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wapenzi,
    Hivi juzijuzi nilienda kumtembelea rafiki yangu yeye ni mwanaume nieleweke ni rafiki nilikuta mazingira ya nyumba yake ndani ni chafu balaa tofauti anavyoonekana kwa nnje alivyo smart ,kumuhuliza inakuwaje mbona nyumba kama jalala?
    Akanijibuc unajua wifi yako hayupo? sina muda wa kuisafisha, kha! kwa hiyo mwanaume bila ya mwanamke ni mchafu? pic2.jpg
    Hapa huwa anajisomea

    pic1.jpg Bedroom hiyo
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    sio kila mtu
    but majority yes ndo hivyo...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwanamme bila mwanamke ni kama 'unpolished stone' au 'unpolished Diamond'

    akipata mwanamke kazi yake ni kufanya 'polishing' tu

    japo si wote, kuna wanamme wasafi sana kwa asili tena kuliko hata baadhi wa wanawake.
     
  4. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani hawana hausigeli? Mbali ya mwanamke kufanywa kisingizio cha usafi lakini si excuse ya kuishi kama nguruwe. Kama inavyojulikana ni aibu na udhaifu kwa mwanamke kuwa mchafu i think same applies kwa mwanaume. Mwambie ajirekebishe
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Eti Kongosho mwanaume akiwa anayejipenda sana na pia ni msafi uwaga anakuwa na walakini mahali fulani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    halafu hiyo nyumba ndo chafu?
    huzijui nyumba chafu aisee
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    mzaire huyo, duuh! nje anawaka, ndani kwake hapafai kwa uchafu!
     
  8. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Wewe ulienda chumbani kwake kufanya nini wewe mtoto?

    Hata hivyo mbona sio pachafu hapo? Sana sana labda kiti ndio kimechanika tu:behindsofa:
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata akiwa na nyumba safi lakini yeye mwenyewe unamkuta katoka kama kachumbari.

    Shati la njano, suruali nyekundu ya kitambaa, tai kijani, viatu zambarau.

    Hajapaka mafuta usoni, kachana nywele ile mistari ya kitana inaonekana kichwani.

    Kama ana ndevu kaziacha kama bob marley mradi tu ameoga yeye imetosha.

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wale wa mlengo wa magharibi nao tunawajua tu mile mia nane.

    Sio wa aina hiyo pia.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ila mtoa mada, kama umetoa picha halisi za nyumba ya huyo mtu utakuwa hujamtendea haki.

    Ndio maana mie sipendi anakuja kwangu na kupiga piga picha, yaani nakugaya for good.
     
  12. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inawezekana kweli ukaingia chumbani kwa mwanaume ambae ni rafiki yako wa kawaida tu?unafuata nini wakati kuna sebule,study room n.k!
     
  13. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona hiyo safi ? ungeona kwangu........
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uchafu ni tabia ya mtu. Kuna wanaume wachafu kadhalika wanawake wachafu. Unaweza kwenda kwenye nyumba ya mwanaume aliyeoa ukashindwa kunywa hata maji. Hivyo huo uchafu ulioona si matokeo ya mwanamme kuwa singo bali tabia yake. Mbona baba yenu mie kabla ya kuoa nilikuwa msafi sana? Nakumbuka shuleni na jeshini tukifundishwa kutandika vitanda na kuwa mardadi ukiachia mbali kufundishwa nyumbani.
     
  15. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi humo ndni palivyo tunaweza kusema ni pasafi ukifananisha na jinsi wengi wetu tulivyo. Lakini pia napingana na jamaa ametoa justification ya kuwa skani pamekuwa pachafu kwaajili ya mwanamke wake hayupo, kwani yeye mwenye we anashindwa kujua kwamba yupo alone na anatakiwa awe vipi. Sitaki kuamini vile vile hiyo kitu ni kwa kila mwanaume.


    ..............Ila na wewe kiboko lol!! yaani kumtembelea rafiki yako ndo uzame hadi bedroom? ina maana seating room palikuwa hapakutoshi? Ni kitu gani kilikufanya ukaanza kufotoa fotoa ndani kwa mwenzio au weye ni fotogirafa we mdada??
     
  16. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umenikosha kwakweli, simpatii picha. Utanashati na usafi ni tofauti?
     
  17. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Natumai baada ya hapo bidada uliduu ze nidful.....:spy:
     
  18. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Agree or not agree with me asilimia kubwa wanaume wengi ni wachafu kimtindo but co wote kama ulivyomaanisha
     
  19. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    His my best boy friend
     
  20. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ..............Ila na wewe kiboko lol!! yaani kumtembelea rafiki yako ndo uzame hadi bedroom? ina maana seating room palikuwa hapakutoshi? Ni kitu gani kilikufanya ukaanza kufotoa fotoa ndani kwa mwenzio au weye ni fotogirafa we mdada??[/QUOTE]
    Kisa cha kuingia hadi chumbani ni utafutaji wa remote hakujua ameiwaka wapi kwa jinsi vitu vilivyokuwa shaghala bagala
     
Loading...