Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mwanaume asiye na nguvu za kiume.......

Discussion in 'JF Doctor' started by Preta, Apr 5, 2011.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Anaweza kumpa mimba mwanamke?
    .............nimeuliza tu!!
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    anaweza sana na wengi wameishafanikiwa hilo
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Kwa njia ya roho mtakatifu inawezekana bana!.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Miss Judy hebu nisaidie hapa......huku kukosa nguvu anakuwa anaweza kutoa mbegu nzuri na hai au huwa inakuwaje?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mmmh....jamani jamani
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Preta preta!
    Hebu elezea kidogo, akiwa hana nguvu za kiume anakuwaje? Aisimami au inasimama rojorojo au inasimama kwa machale?
    Au kwa muda mfupi kama bata?
    Naomba utupe hali ya huyo jamaa ako tupate ilimu.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    bahati mbaya sijakutana nayo ila kuna uchunguzi fulani natakiwa niufanye ili nirudishe majibu.....
    Habari yako binafsi bana........
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Preta! We haya we! Usijekuniuliza ulikosea wapi. Nakukanya kaka yako!
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hapana hawezi,usijue zaidi!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    katika watu waliokuwa wamemicwa mwisho wa wiki iliyopita basi ni wewe......nadhani mkuu kiongozi amewasiliana na wewe......

    Tukirudi kwenye topic: ni research nafanya ili nijue....usiogope sipo hatarini
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    a a....why now......hapa bado sijaridhika
     
  12. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anaweza (artificial insemination).. kwa kuvuta mbegu kwa sindano.. na kummiminia bibie.. au tumia viagra.
    Tatizo linakuja pale ambapo mbegu za kiume zinakosekana.:A S-coffee:
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Inawezeka kwa tanzania kwa msaada wawatu wa loliondo!!
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nguvu zakiume ndiyo uhai wa spms ina maana kama hana nguvu zakiume nivigumu kutoa spms kwani spms hutoka wakati uume umesimama na mfumo mzima ukiwa umeishakuwa ingeged hivyo systm kufollow mfumo!sasa kama nguvu zakiume hazifanyi kazi ningumu kupata mtoto!!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mh...!

    preta wewe....!haya bana
     
  16. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mwanaume asiye na nguvu za kiume NANI HII yake ni sawa na munyororo. Munyororo ukiushika hauwezi kusimama wenyewe utaona una-colapse, hivyo hivyo kwa mwanaume. Ili NANI HII iweze ku-penetrate kwa ile NANI HII ya mama, lazima isimame, wewe PRETA unajua ikisimama inavyokuwa, urefu na ukubwa huongezeka ghafla na utaona ina nesanesa kwa usongo mkubwa na hapo tayari kwenu akina PRETA kuanza kulamba CORN. Hali inapofikia hapo ndipo huwa na uwezo wa ku-penetrate na ku-injaculate. Kama spems zina mbegu basi atakuwa na uwezo wa kumpa mimba mwenza wake. Lakini kama iko kama munyororo haiwezi kamwe kufanya hayo niliyosema hata wewe huwezi kufurahi kulamba CORN mama. Nilikuwa na hayo tu.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh! Research?
    Unatafuta spacemen?
    Preta wewe!
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aweizi kuzalisha binamu
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe usikute kuna mtu kampa mwenzie mimba alafu akaja na kisingizio cha "sina nguvu mie".Inawezekana!
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa nyie wazee humu ndani c mumpe Preta jibu ni nn mnauzunguka mbuyu?...
     
Loading...