Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mwalimu akisoma kozi hii anapanda cheo kuwa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Donn, Aug 10, 2012.

  1. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa mwalimu mwenye Diploma ya ualimu akisoma Kozi ya ''public administration and education'' je mwalimu atawekwa upande wa uongozi katika nyanja za elimu, je mhusika ataweza kupata kazi wapi tofauti na mashuleni?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ataendelea kushika chaki tu.
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Mh mh mh mh mh Perry kama hujui ni bora ukae kimya mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. J

    JAK Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Unaweza kuwa mkuu wa shule,afisa elimu ua sehemu yoyote inaitaji mtu wa kada hiyo.
     
  5. Z

    ZeRo zero sEven Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu huwa una madongo weye
     
  6. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jukwaa la elimu si sehemu ya madongo Zero zero sven ila ni ufinyu wa fikira tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ahsante kwa mchango, maana nimeulizwa hili swali leo
     
  8. Z

    ZeRo zero sEven Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekupata vizuri.. I wasn't praising him or belittling him. I WAS TRYING 2 BE NEUTRAL...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. F

    Fredmaty Zach. Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cozi kama hiyo mbona atashindia suti, mwambie tamaa asikate kuna ulaji.
     
  10. T

    TEGETA KIBAONI JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kama yuko serikalini anaweza kufanya kitu kinachoitwa rekategoraizesheni akaingia upande wa utawala,ila inshu kama huna mtu wa kukupa kampani.
     
Loading...