Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIVI MWAJUA MADAKTARI WOTE WALIOGOMA WANAWEZA KUACHA KAZI KWA WAKATI MMOJA? Au Kujiuzuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbutunanga, Mar 12, 2012.

  1. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NI kitu ambacho tunaweza fikiria kuwa hakiwezi tokea, lakini je kikitokea?

    Tujitahadhari, tusipeleke mipasho kwenye taaluma na mbaya zaidi UWONGO, vinaweza sababisha hasira zisizo na sababu.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wao ndio watakaoumia. Wajiuzulu halafu?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wanajiuzulu kutibu serikalini,simple!
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sinchekeshe.... nina asma
     
  5. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hawana ubavu hao wa kuacha kazi na kwenda kwenye hizo wanazoziita green pastures. Mtu anayetaka green pastures hasubiri mgomo.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji wa mipasho ile tuliosikia kwa Wazee wa CCM Darisalama ple ukumbi wa Diamond Jubilee, utulivu wa watumishi katika setka hii ya Afya kuboreshewa mazingira ya kazi bado ni ndoto kubwa.

    Na wala sitoshangaa Mgomo ukifukuta uuuupya kwa misingi ya ile misimango ya mazungumzo yao faraghani kugeuka maneno ya kutumika tu mnadani.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Je JK hakidhi sifa za kuitwa mnafiki?
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waache mshahara wa tsh. 900,700/= kwa mwezi? Subutu. Labda wakiahidiwa kuajiriwa na CHADEMA, TAMWA au LHRC kwa sababu huko si wanalipwa soundi tu wanaridhika.
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    anakidhi 100%
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani private sector na NGOs zinawalipa kiasi gani hao madaktari?
     
  11. Niconqx

    Niconqx Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nachojisikia vibaya ni pale madokta wanaponekana kama ni wamipasho kumbe ni wana taaluma tena muhimu kwa taifa.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka mbona unaongea mawazo!
     
Loading...