Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mtu unavoomba kazi , Unataka nini Exactly?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by C0deName 30588, Nov 18, 2011.

  1. C

    C0deName 30588 Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello.!
    jamani wana Jamii wenzangu mi naomba niulize kitu, Hivi mtu unavoomba kazi si unataka Kazi then at the end wakulipe Mshahara? IN SHORT NI KWAMBA TUNAOMBA KAZI ILI TUPATE HELA. sasa nashangaa, kuna sehemu moja walitangaza nafasi za kazi, then watu tukatuma maombi yetu, baadae tukapigiwa simu kuitwa kwenye Interview, kusema kweli nauli yenyewe kwangu binafsi ilikua mbinde kuipata, basi nikajichanga nikapata Tsh.600/- then nikaenda.Wakatu interview then wakasema watatupigia simu kama mtu umepita au la. after some days wakapiga kweli tukaenda. Kufika pale wanaanza stori za Utajiri, mara sijui Leo ni siku ya bahati kwako, mara wanatuonyesha picha za majumba ya kifahari na Magari mara Sijui nini.....Machale yakanicheza..... MWISHO KUMBE WANATAKA UTOE HELA ILI UWE PART OF IT, tena in terms of dollars, either USD 100, 1000 au 10000. sa jamani mi natafuta kazi sina hela then kufika hapo mnataka Niwape tena mijihela yooote hiyo mi ntaitoa wapi??? yani i wont forget that day. sina hamu.
     
  2. M

    MILELE Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dadafua vizuri, ni wapi huki? ili ma job less tukiitwa tusiende....!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    NI wapo hapo 2pe taarifa bac bana na cc 2pajue.
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Nilienda si ni pale cty center ppf tower fl 5.?? Waliniita kwenye intervw nikaonana na Md, akanambia we unaonekana jembe nitakuita, mpaka kesho sijaitwa wala nini, najiandaa kwenda kulima huko mkuranga..!
     
  5. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao watakuwa wale wa bidhaa za aloevera kama sikosei.
     
  6. C

    C0deName 30588 Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maybe.. so hadi leo kimya? nlijua peke yangu. Na yale makadi yao uliwapa watu waende? em nipe stori mwenzangu
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hiyo itakuwa ni anaza vesheni of DECI..!
     
  8. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo Bangua hiyo!
     
  9. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ni kweli tena wanafanyiaga sana pale holiday inn ni wa aloevera wajanja wale utawafanyia kazi mpaka utakufa na umasikini wako
     
Loading...