Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mtu kama huyu utamwelewaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sharo hiphop, May 18, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa ambaye sisi masela wenzie huwa anatumania kweli, akianza kukutania hadi unatamani utoe machozi, lakini cha ajabu ukimtania yeye atakushikia marungu, mawe, nk, sasa 2mwelewe vp wana jf?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh kes sasa jf itasaidiaje?
    ni kiasi cha kukaa nae kikao wewe na washkaj wengne ambao wanamjua na kumpa fact like usitanie watu km wewe upend /auwez utani.
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    afu ninuniane nae? Coz kusema nikalishe kikao kwake anachkulia ni kupoteza muda.
     
Loading...