Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mtu anayeipenda CCM anakuwa na Akili ya namna gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, Mar 21, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Alisikika kijana mmoja akisema kwenye daladala "Hivi mtu anayeipenda CCM anakuwa na Akili ya namna gani?" Akaongezea. "Umeme umepanda, gharama za maisha nazo juu, Mfumuko wa bei, Fuel, Chakula......

    Mjadala huu ulionesha wazi kuwa CCM hana mtetezi kwakuwa kila mtu alielezea chakwake.

    Lakini ntukirudi nyuma ni lazima tukubali kuwa CCM must GO. Hawanajipya na chi hii ni ya wa Tanzania.
    Hawana jipya. Maende na wasubiri kifungo na kunyongwa kwa kulidhurumu taifa kwa kuendelea kuwachekea mafisadi.
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anayenufaika na CCM ataipenda, lakini ambae ni hohehahe halafu anaipenda CCM yani mtu huyo ni Maiti inayotembea.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaakili za kifisadi
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Umaskini wako usisingizie CCM , jilaumu ww mwenyewe kwa kutofanya kazi za bidii na maarifa. Wengi wanao lalamika hivyo ni wale wanaopenda vitu vya bure bure

     
  5. P

    Pelege Senior Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka mtu kama hanufaiki na CCM harafu anaipenda ujue anamatatizo ya akili,cha kushangaza Tanzania hi maskini wakutupa ndiyo wanayoipenda CCM wanawaiga wenzao matajiri wanaonufaika na CCM
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hah aha ahah haha haha haha.....!
     
  7. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je ni siku gani watanzania tukashinda kutwa tumekaa bila kazi ya kufnya????????????
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi siipendi CCM kwa sababu nyingi lakini si kwa sababu ya ushabiki;
    1.0 Kushindwa kusimamia rasilimali zetu kama watanzania. Rasilimali hizi ni wazi zinaonekana kutowanufaisha watanzaniaa
    2.0 Nchi kukosa maendeleo yanawiana na miaka 50 ya uhuru. Now is 50yrs from Independence lakini bado tunashindwa kujitegemea hata katika matumizi ya kawaida. 41% tunategemea misaada.
    3.0 Kukumbatia ufisadi na mbaya mafisadi kuwa na nguvu kuliko serikali. Ndiyo serikali pekee duniani inayoogopa mafisadi na kukiri hadharani mafisadi na hatari kwa usalama wa serikali na mengine mengi tu.
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nahisi CCM imewaloga wa TZ na kuwapumbaza. kwakuwa kila mtu anashuhudia hali mbaya ya maisha na inatia kinyaa kuona wako masikini wanaolala njaa ila wanashangilia picha za chagua jk au wanafia mikutanoni!
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    waaambie bwana wenzao hapa mjini tunaishi kimjinimjini!
     
  12. R

    Real joh Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha huyo hana akili sababu hana ubongo......
     
  13. R

    Real joh Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fisadi mtarajiwa huyo...
     
  14. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye kijani. Kuishi kimjini mjini ndo sera ya CCM na sisi watu makini hatutaki wizi. Kama ndo hivi CCM itazidi kukosa watu makini
    siku zote!!!!! Masikini, unadhani watanzania wote wanaishi MJINI?????
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Fanya kazi acha kupenda vya bure shauri yako
     
  16. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Karibu Real joh Join Date : 14th March 2012
    Posts : 5
    Rep Power : 303
    Likes Received:0
    Likes Given:0
    Nahisi umetumwa. Nchi iko hali mbaya na huu moto mafisadi hamuwezi kuuzima!!!
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi hawa wana akili?\
    kama wanayo, wanafanya kazi?

    [​IMG]

    Halafu hawa je??
    [​IMG]
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tuna bahati mbaya sana kura hazikutosha saa hizi tungekuwa tunajenga kwa sementi ya buku tano mfuko mmoja!
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ushauri wangu ni kwa wasomi, matajiri na masikini. Najua miongoni mwenu kuna watu wanaipenda CCM kwa kuogopa mabadiriko, au kuogopa kupoteza, si kweli. Kuna maisha bila CCM na inawezekana. (There is life without CCM) Tukubari mabadiriko. Tuwapige chini.
     
  20. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao ni wanafiki tu! Wanalalama nn kwani wakati wanapokea kanga za bure, kofia za bure, vilemba, T-shirt, chumvi, sukari n.k vyote vya bure. Acheni unafiki wa kujifanya mwaichukia CCM wakati ndo chama kilichoshika hatamu kwa kuchaguliwa na haohao wanaolalamika. Shut up...! Acha CCM iendelee mbele mpaka hapo watu watakapo pata awareness juu ya nn kifanyike. CCM OYEEEEE.....!
     
Loading...