Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mtu anaweza kukosa kuitwa kwenye interview kwa sababu ya kutocertify vyeti,,,??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MR.LEO, Aug 3, 2012.

  1. M

    MR.LEO Senior Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba mnipe ushauri:
    Toka nimeanza kutuma maombi ya kazi katika taasisi mbalimbali za ummma na binafsi sijaitwa interview hata moja.
    Nilipoongea na rafiki yangu mmoja akaniuliza kama huwa nacertify copy za vyeti vyangu au lah!
    Nikamjibu sijawaƬ kufanya hivyo,ndipo akaniambia hiyo inaweza ikawa sababu.
    SASA WADAU ZILE NAFASI 2000 ZA utumishi niliomba bila kucertify,ina maana nazo sitaitwa kwenye interview,,,??
    Msaada jaman,,,!
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tafuta ushauri vitu gani vinatakiwa kwenye "CV" na nini havitakiwi. Mfano kutaja kabila lako, kutaja jinsia yako, kutaja dini yako hivyo vyote havitakiwi. Zaidi sana kuna "cover letter" sijui kama unakumbuka kuweka nayo ni muhimu kuelezea uwezo wako kwenye hiyo kazi unayoomba
     
  3. F

    FAMILY LAW Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    let's wait and see., time will tel lakin zikitokea nafasi nyingine hakikisha unacertify
     
  4. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio waajri wote wanataka ucertify vyeti vyako check out cvs yako inawezekana haijiuzi vizuri ndo maana watu hawashawishiki
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mpaka watake ucertify e.g makampun ya cmu wanataka cv tu.
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Not True. Hapa ninapofanya kazi mimi, leo ndio nakamilisha mwezi wa tatu, na Jumatatu ndio nimewaletea copy sio original za vyeti vyangu.

    Kuwa variety ya practice maeneo tofauti tofauti lakini at an interview stage hiyo requirement itakuwa very political.
     
  7. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hawa watu wa ajira na ssra akili zao zipo visiginoni. E.g

    Certified copy. Stupidity
    Pitishia barua kwa mwajiri wako wa sasa. None sense
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ndiyo. Hautaitwa katika usaili kwa kuwa hutimiza moja ya vigezo.

     
  9. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo kwenye red siku hizi hawaweki? duh maendeleo kidogo nakumbuka zamani watu wanaweka mpka kabila duh taratibu watu watabadilika yaani pande za huku nimefurahia sana utaratibu wao ni kitu jina na address tu, age, gender, na mengine yote haitakiwi maana inaonyesha ubaguzi mkubwa,
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama tangazo linataka certified, jibu ni Ndio. Hautaitwa kwenye usaili kwa kufeli kigezo cha UWEZO WA KUFUATA MAELEKEZO
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inategemea kuna tangazo kati ya yale HAYAKUANDIKA MAMBO YA KUSETIFAI

    na hata wakiandika haimanish hutaitwa mfano huwa wanaandika TRANSCRIPT IS NT ALLOWED bt stil wengne hupeleka na wakaitwa na kazi wakapatiwa.
     
Loading...