Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mtu aliyefanikiwa kimaisha ni lazima awe na vifuatavyo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Apr 24, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Rafiki yangu mmoja amedikoza kuwa iliwahi kujadiliwa katika JF kuwa mtu mwenye mafanikio katika maisha ni lazima awe na vitu hivi.

    Nyumba,Usafiri,Account ya bank,simu ya mkononi,mke/mme,laptop,sanduku la posta na e mail

    Kwamba kama unakosa kimojawapo hujafanikiwa kimaisha.

    Je mnakubalina na hoja hizo.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    labda ningeelewa maana ya maisha kwanza ndio tuendelee
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Alhamdulillah kumbe Junius nimefanikiwa kimaisha...!!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    upo juu
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukawa na nyumba lakini inavuja,
    Unaweza ukawa na account ya bank salio halisomi kabisaaa,
    Unaweza ukawa na cmu ukawa unaishia kubip,
    Unaweza ukawa na mke/mme ukaishia kumegwa/kumega nje,
    Unaweza ukawa na laptop nyumba unayo ishi haina umeme,
    Unaweza ukawa na sanduku la posta usipate barua hata moja kwa mwaka mzima,
    Unaweza ukawa na e-mail lakini huna pesa ya kwendea c@fe
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dah, kumbe bado kabisaaaaaaaaaa

    @preta wea r u?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    am nowhere to be found my dear
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kumbe mimi nilikuwa najidanganya....Vingi vya ulivyotaja navisikia tu.
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    shem hulali kha.
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Uza kila ulichonacho ukawape maskini,kisha unifuate!!
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    siasa hizo................................toa maoni yako na wewe kwanza...
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kufanikiwa kimaisha ni kuwa na furaha moyoni muda wa uhai wako wote hata kama huna hivyo ulivyotaja hapo juu.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Actually ni kweli kuwa vitu hivyo ni muhimu kuwa navyo ingawa kufanikiwa unaweza ukakupima kwa njia nyingi inategemea na status.
    For instance katika ukoo wetu ili tukuone umefanikiwa mbali na vyote hivyo juu lakini pia ni lazma angalau umiliki kakiwanda na uwe na angalau na ka'PHD.
    Kama mimi ilinichukua muda mrefu kidogo kuvitimiza.
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mimi naamini,ukipata shibe nzuri ya uhakika kwa viwango vyako,ukalala nyumbani kwako mahali salama kwa viwango vyako,ukawa na amani moyoni na majirani zako,walau kicheko kinapatikana,pr yako iko vizuri,na kama una vitegemezi na vyenyewe viko salama kwa viwango vyako na vinapata mahitaji muhimu kwa uhakika,mimi naamini ni mafanikio.

    Mbona wenye madudu yote ya anasa na wao wanaishia kupata mchele ule ule wa kyela? ambao na mimi ninayeishi kimanzichana bila e-mail wala umeme namudu kupata kama wao? Je mafanikio ni kutimiza malengo yako? je kama ulipanga kuiba na ukafanikiwa kuiba nayo tuite mafanikio?

    Kwa ufupi,mafanikio ni kitu complex sana,hakuna straight defn.
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nalala humu humu mwenzio Bala hayupo

    nashangaa wanaosema JF imefulia............
     
  16. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haya uliyoyataja hayatoshi kukuletea mafanikio (furaha ya kweli) katika maisha hata kama baadhi ya hayo uliyoyataja ni ya lazima katika maisha. Ila ujue mafanikio ya kweli katika maisha ni mahusiano mema unayoyajenga kati yako na wanadamu wenzako , na kati yako na Mwenyezi Mungu. Haya mahusiano ndiyo yatakuleta furaha ya kweli, ambayo nadhani ndiyo mafanikio yenyewe ya maisha. Yote tunayoyafanya yanalenga kutuletea furaha ya kweli. Nje ya hii furaha mwanaume/mwanamke huwezi kusema umefanikiwa.
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi ili uwe umefanikiwa kipimo changu ni umesomesha watoto wangapi yani si wakwako tu no wa wasiojiweza,jamii inayokuzunguka inanufaidikaje na utajiri wako,umefanyika baraka kwa watu wangapi maishani mwako, wangapi watasema namshukuru mungu kwa ajili yako,umesaidia wajane wangapi,umewavika nguo wangapi nk yani list ni kubwa ila kifupi pimamafanikio/utajiri wako na jinsi ulivyoweza kuisaidia jamii inayokuzunguka
     
  18. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kufanikiwa kwa mtu kunategemea na mazingira aliyopo,
     
  19. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2015
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sanduku la posta dizaini imekuwa outdated

    hivi kuna watu bado wanaenda cafe kweli, dah modem mbona za kumwaga unaweka bando ya mwezi jamani dah.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2015
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Akili za watz
     
Loading...