Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mtanzania anafaidika nini na uwekezaji huu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Oct 17, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Wageni mbalimbali wakiwemo mabalozi pamoja na wawekezaji wakiwasili katika uwanja wa ndege wa mpanda.
     

    Attached Files:

  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tunafaidi kama vile kunyakuliwa kwa ardhi yetu.....kubaki na mashimo ya migodi......uharibifu wa mazingira......kuambulia vijisenti......bila kusahau kifo cha magamba 2015.
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Natumaini mkutano ukiisha inabidi wawekezaji waondoke na ndege zao!! Maana <Mpanda hakuna sehemu ya kuwalaza!!
     
  4. d

    dicksonpm Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tuna safari ndefu sana kujielewa. I mean kuelewa kama Tz ina utajiri wa kila aina na hawa wanaokuja kwa mgongo wa uwekezaji ni kujichukulia huo utajiri na kupeleka kwao kwa kuwa hatuelewi potential hiyo.
     
Loading...