Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mshauri Huyu Alikuwa Sahihi.?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Oct 1, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Salma na Ali ni wapenzi wa muda wa miaka 2 sasa.
    Ali alikaa kijiweni na kusikia habari juu ya utamu wa kumuingilia mwanamke kinyume na maumbile na kuambiwa hataweza kukuacha tena. Kwa kuwa Ali anampenda Salma,wakiwa chumban Ali anamuomba Salma wafanye kinyume na maumbile,Salma anakataa kata kata huku ali akisisitiza kuwa anaomba wajaribu tu kwa lengo la kuthibitisha.
    Mgogoro unakuwa mkubwa Ali anataka iwe lazima.
    Salma anakwenda kwa Mshauri TAYOA
    mshauri: kwa kuwa analo kwenye akili nilazima atataka kufanya na kama atakataa anaweza kufanya na mwingine wapo wanaojulikana kwa kutoa huduma hiyo,lakini pia kumbuk hataweza kuingia na kinga kula ni sehemu ya heshma hawaend watu na viatu hivyo kama ni maradh atakuletea nawewe.
    Salma inabidi ampigie Ali kuwa niko tayari.
    Nae akaenda cku ya kwanza alishindwa kumfanyia,next day akamfanyia Salma alikuwa akilia kwa maumivu,huku Ali akishindwa kuona tofaut yoyote na kumuahidi Salma kutomfanyia tena.
    Je mshauri kumruhusu Salma kumpatia Ali huduma hiyo alikuwa SAHIHI?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    duh................ndi washauri wa TAYOA hao??????????

    hii nchi kila sehemu kuna haribika.....TAYOA ya wapi???????
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hii ni kweli au ya kutunga?
     
  4. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aaah the Boss hiyo real kaka tena jamaa ni mshikaji wangu anaishi magomeni dosi
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    inabidi washitakiwe hawa TAYOA..ndo nini sasa hiyo
     
  6. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini the boss huoni kuwa Ali amefahamu ukweli na Pia Salma kajua namna gani inauma?
    So mimi nadhani alikuwa sahihi.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    siamini kama kuna washauri dizaini hii.........
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    wakiwa addicted je?
     
  9. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli ingekuwa issue lakini ni madhara gani angeyapata Ali kama angekwenda kwa binti ambae ni maarufu kwa kutoa tigo na kama ujuavyo no viatu pale.?
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Boss usipoteze muda na akili kujibu kamba za mtindo huo mkuu! watu wanatungatunga vistori vya ajabu ajabu tu! Hovyoooooooooooooooooo!
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nilipita kule Jukwaa la siasa nikakutana na neno kutoka kwa Ritz.
    "Kila soko halikosi machizi"
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mnh....................hili mbna balaaaaaaaaaa,ushauri gani tena huo???
     
  13. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmh hii inabidi tuifuatilie na ichukuliwe hatua
     
  14. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jifunze basi kutumia ustaarabu
     
  15. T

    The Dr New Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu... Kweli dunia ngumu.... Baada ya kusoma habari hii ikabidi nianze kuwatafuta hao TAYOA nijue ni akina nani.... Uchunguzi wangu unaonesha kuwa
    • TAYOA hawana sehemu ambapo mtu anaenda kwa ushauri kama mtoa mada alivyoandika
    • Nimewatafuta hadi nikawapata na nimegundua kuwa jamaa wanachofanya ni ushauri nasaha na kulingana na kanuni za ushauri nasaha sio jukumu la mshauri kufundisha ni nini cha kufanya bali ni jukumu la mnasihi kuweka wazi hatari na faida za kufanya tendo fulani ingawa kuamua kufanya au kutofanya ni uhuru wa mtu binafsi hasa baada ya kuwa ameshajua faida na hasara.
    I dont like that I have to comment on this
     
  16. I

    Igwachnya Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tukiwachukulia hatua tutasema wamekosa nini?
    • Wamemwambia dada kuhusu hatari ya kupata STI's inayoweza kumkabili kwa kujihusisha kwenye anal sex
    • Wamemwambia ukweli kuwa huyo jamaa yake anaweza kucheat kwa sababu tayari anataka kujaribu anal sex
    haujatuambia kama mshauri alimshauri afanye anal sex. Mimi sioni kosa la hao TAYOA ila inaonekana imma one sio mzima na unamatatizo binafsi na hawa jamaa. Una siku 20 jukwaani na 98 posts
     
  17. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nina mashaka na takwimu zako?
    (?????????)
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    imaone hiyo ni wewe moja kwa moja ila usishangae huyo salma wako atakapoanza kutoa damu ya mwezi huko huko masaburini na siku ya kuzaa mtoto itabidi atokee huko huko masaburini, hapo sijui ushauri utaufuata kwa nani tena.
     
  19. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Itanibidi niufuate kwako sasa au unasemaje?
    Ok mimi sio muhusika ila pia nashukuru kwa maoni yako.
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,794
    Trophy Points: 280
    Uchafu mwingine haufai hata kubakishwa humu.
     
Loading...