Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mpiganaji Sakina Datuu uko wapi? Tunakuhitaji sana kipindi hiki kigumu kwetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by trplmike, Sep 4, 2012.

  1. t

    trplmike JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 403
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kama bado mna kumbukumbu nzuri huyu Mama alikuwa mbele sana kutetea haki za Watanzania na Waaandishi wa habari, sijamsikia muda mrefu sasa, sijui yuko wapi? Angetufaa sana kwenye hiki kipindi cha KATIBA MPYA na vile vile kwenye hili suala la mauaji yanayofanywa na JESHI LA POLICE AND SERIKALI YAKE.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tanzania hii si ajabu kusikia kazimwa
     
  3. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka alitoka the Citizen na kwenda IPP Media na baadaye kurudi huko alikotoka. Since then sijamuona au amepata appointment nje ya nchi?Scholarship? Ni kweli katika kipindi kama hiki anahitajika sana.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bila shaka atakuwa Lumumba maana nasikia watu wa rangi yake asilimia 98% ni watoto wa pale Lumumba..... kama si hivyo nikosoeni...
     
  5. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sakina Datoo baada ya IPP alienda nje kimasomo na bado hajarudi. Nina uhakika na hili
     
Loading...