Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mnatuongozaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Aug 3, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watanzania tunayashuhudia haya yakitokea kila kukicha. Nakumbuka maneno ya Mwalimu yaliyosema "Yawezekana sisi ni wajinga hatuwezi kuongoza lakini hata kuuliza hivi jamani mnatuongozaje?"

    Leo tuna madaktari waliorudishwa kazini na mahakama. Tuna waalimu waliorudishwa kazini na mahakama. Kesho sijui mahakama itawarudishwa nani kazini labda wote tutakapoanza mgomo kupinga sheria mpya ya Mifuko ya hifadhi ya jamii.

    Nashangaa kwa nini migodi haijaenda mahakamani kuzuia mgomo unaoendelea.


    Yote haya yanatufanya tujiulize "Hivi mnatuongozaje?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Swali rahisi kwa rais,yeye na mke watoto saba akilipwa sh 240000 bila makato ataishi mwezi mzima?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    We Mkoritho tulia acha kupayuka
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,908
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    kidikteta...akiingia madarakani kwa kalamu atatoka kwa bunduki
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hapa mkuu hatuongozwi.

    tunatawaliwa kimabavu na mkoloni mweusi.
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwani kazi ya mahakama ni nini , ulifikiri hakuna sheria ya kumbana mfanyakazi? Mahakamani anasimama mtu yeyote mwizi, jambazi, mwalimu, Polisi, Waziri ili mradi tu umevunja sheria.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ataishi , ila kwa tabu , kwani 240000 ni maleria au ukimmwi?
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo tatizo la kua na rais ambae alichaguliwa na kura za kuchakachuliwa na sio kura halisi za wananchi ni kama anatunyanyasa kwa kua watanzania hawakumchaguaga so anatulipizia kisasi
     
Loading...