Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mnataka mpendejwe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, May 7, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kuna siku nilimwaga hapa mikero kibao ya kinamama,mimgine hii hapa:

    1. Mara akwambie oh Ex wangu alikuwa hivi mara vile,ya nini yote bana? mbona mliachana sasa?

    2.'We nae mpira tu kila siku',maneno gani ya kunambia hayo? Fikiria kesho Man U anakipiga na Chelsea halafu nikitaka kwenda pub nikaangalie unaniletea za kuleta,nikisema nikae mnaweka mi tamthiliya yenu,is it fair,saloon mbona sikuzuii kwenda?

    3.Mara oh 'naona mapenzi yamepungua' mwanzo yalikuwa kilo ngapi na sasa kilo ngapi?yamepungua kivipi umeyapima na nini? kwa nini unanipa mastress ya kukuonyesha mapenzi,si uache ya flow tu,mwisho nitakuwa mnafiki!

    4.'Sipendi marafiki zako hao'.Alllaaaa yamekuwa hayo? Enzi ya uchumba tunajirusha hadi majogoo na genge hilo hilo unalosema hulitaki,leo umeolewa ndo unawaona wabaya eti 'wataniharibu'? waniharibu nimekuwa gari au picha ya ukutani?

    5.'Kwa nini unanirudia saa hizi'(with legs akimbo),embu nikuulize hii nyumba yangu yako?

    .........nitaendelea ngoja nishushe munkari kwanza.........
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole, hebu shusha munkari manake wife kakupatia kweli kweli. Nyumba ni yetu na utafuata vile nnavyotaka mimi. Sawa? Huna ujanja kubali tu yaishe.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nguvu ya mamba iko mumayi,we subiri atakapokuwa kuwa nje ya ndoa ndo atajua........
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umemuuliza mhusika hayo maswali??Maana yeye tu ndo mwenye majibu ya uhakika yatakayoshusha huo munkari .

    Still chunguza ndoa yako ilivyo sasa tofautisha na kipindi cha uchumba....labda kumekua na mabadiliko sana.Kama unavyoona yeye kabadilika ndivyo nae anavyoona na wewe umebadilika!Tatizo hapa ni kwamba hamkubadilika pamoja alafu wote ni wale watu wasioweza/jua kuishi na kukubali mabadiliko.Mtabaki kunyoosheana vidole badala ya kila mmoja kujiangalia mwenyewe kwanza na kujirekebisha kabla ya kutaka kumrekebisha mwenzako!Kaeni chini mjadiliane matatizo ya kila mmoja wenu kiungwana ndo mtayamaliza!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    huwa mnasikiliza nyie?si mnataka muongee wenyewe tu sisi tusikilize?
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Shukuru Mungu umepata anaekuhoji. Wengine wananuna tu, ambao nadhani ni wabaya zaidi.

     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    yote tabu tupu.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna ubaya kumsikiliza mkeo? Na kama anachokuambia kina faida kwa ndoa yenu kwa nini unakasirika? Unataka uambiwe na nani? Mke na Mume kusikilizana bana. Msikilize mwenzio, acha kiburi cha MIMI ni mwanaume WEWE ni mwanamke.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ungekuwa mke wangu wewe jumatatu usingeenda kazini.....juu ya nini mke kumjibu mme?
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    He shem kweli shusha munkari halafu urudi maana naona mkeo kakuudhi kweli kweli....pole
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh ndoa hizi,uliolea nani kama hutaki kuulizwa
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Shem punguza hasira bana tulia kidogo basi
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha. Una kiburi wewe. Unataka kumkandamiza mkeo! Una bahati hujawa mume wangu, nngehakikisha unanyooka kwenye mstari. Wewe uongee tuuuuuuuuu mwenzio akae kimya! Kisa? MUME. Na yeye si MKE? Mpe nafasi mkeo, vinginevyo kama anakudharau, ila kama anakushauri kwa heshima na Upendo kwa nini usimsikilize?? Punguza munkar basi Shem.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mimi ndo nimeoa bana sijaolewa!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dawa unamtafutia nyumba ndogo 2 na unahakikisha na yeye anazijua
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Its my fu.....g house,hajaweka tofali hapo!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mwanaume hutakiwi kushindwa kumfanya mke wako akusikulize.Acha kumfokea kama mtoto badala yake ongea nae kama mke wako ambae ni mtu mzima!
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    tatizo too much u beijing!hela ntafute mimi,nduguzo nikutunzie,watoto full matunzo,halafu unaleta lomo!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha. Hajaweka tofali lakini ni MKE. Kwa hiyo mke asipoweka tofali kwenye nyumba inabidi awe msikilizaji tu hata kama anaona mambo hayaendi sawa ndani ya nyumba?
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    utaongea saa ngapi wakati ye anachonga kaa kasuku,naenda zangu mie kuutwika ntajua huko huko.
     
Loading...