Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mnajua Kocha wa Zambia Herve Renard aliomba Kuifundisha Taifa Stars - TFF Wakamkataa!!!

Discussion in 'Sports' started by chibingo, Feb 14, 2012.

  1. c

    chibingo Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katika kumtafuta mrithi wa Marcio Maximo Kocha wa Zambia Herve Renard aliomba kuifundisha Taifa Stars lakini TFF wakasema hakidhi vigezo (hana qualification), ikabidi wamuajiri Poulsen. Tujiulize, je huyu Poulsen katufikisha wapi na huyu Herve Renard "the chosen one" au Mourinho wa Africa amewafikisha wapi Chipolopolo? Nawasilisha.
     
  2. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Tatizo laTanzania sio kocha bali mfumo tulio nao sio wakutengeneza teaminayoweza kuleta ushindani kokote mfumo wetu unaruhusu wahuni kuingia katika team kubwa na hatimae taifa sasa leo Bongo hata akija Mourinho bado tutakuwa kichwa cha mwendawazimu
     
  3. k

    kajunju JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    U-ccm ndio umetumaliza kila idara hapa nchini. utakuta hata kocha anachukuliwa toka nchi wahisani kwani ata kama hajui lolte ili wahisani hao warudishe pesa kupitia mlango wanyuma.atalipwa pesa nyingi mwisho wa siku ataondoka kama alivyokuja na pesa kibao
     
  4. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni sikio la kufa katika nyanja zote.
     
  5. N

    Newvision JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni Tenga na wenzie kuendesha soka kisiasa na si kisayansi TFF ni hopeless na ni afadhali arudi Maximo kwa kipimo kizuri ni challenge iliyopita tumeona tukiingia kwa kubebwa ati ni "best loser" kumbe ni worst losers tukaaibika kinoma. Wako vijana makini lakini kuwapanga namna ya kuwatumia tumeshindwa ila naye Poulsen hana kitu mtupuuuuuu!
     
  6. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata aje Zagallo,TANZANIA HAMNA KITU.
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    bongo ni kila kitu ovyooo................
     
  8. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    2mekataa dhahabu,almas na tanzanite 2mekubal mawe ya bara2ni na kokoto za jangwani!Fool n rubbish country, TANZANIAAAAA................!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tanzania ni wa hapa hapa!
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwalimu ata awe mzuri vipi kama wewe hujibidiishi au ni mbumbu au uimewekwa pale kwa upendeleo hakuan matokeo chanya hata cku mpja yataonekana.
     
  11. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    bongo ni kila kitu ovyooo................
     
  12. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    labda kwenye jina Tanzania kuna uchawi furani umetuloga watanganyika lol, si kila kitu hatuwezi aaarg
     
  13. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aliambiwa hana uzoefu...
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tatizo la TZ ni kuchaguana kindugu na kishkaji baaaaasi km serikali ilivyo
     
  15. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inawezekana tff walichemka kwenye dau, so ikabidi watuletee huyu babu ili mradi tu mzungu.......moja kati ya sifa ya kuchaguliwa ilikuwa ni mshahara atakaohitaji, mzee poulsen ndio aligizi vigezo vyote mpaka vya uzungu:A S-coffee:
     
  16. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    xcuse KICHWA CHA MWENDAWAZMU mwnyw
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo umemchukulia Herve Renard kama ndio siri pekee ya mafanikio ya Zambia, kwamba angepewa kikosi chochote hata kama dhaifu kama hiki chetu basi angeweza tu kushinda CAN 2012! Si kweli bana...uwepo wa wachezaji wenye kiwango kikubwa ni moja ya sababu ilizoifanya Zambia ishinde, hatuna sisi wachezaje kama wale wa Zambia. Labda Paulsen angekuwa na mafanikio zaidi ya Renard kama angepata kikosi kama cha Zambia...nobody knows!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    tanzania hata aje Mourinho hamna kitu
    wachezaji kama Boban...bangi tupu
    mazoezi mpaka wajisikie
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Tanzania sio kocha bali ni tatizo la
    1. kuchagua wachezaji ambao wengi ni wazee
    2. Kukosekana kwa nia ya dhati kwa TFF kuinua mpira Tanzania. Mfano, vijana wale wa copa coca cola, kama wangechukuliwa na kuwekwa kambini, leo tungekuwa na timu bora ya Taifa.
    3. TFF kuwa na mawazo kama CCM. Na hili watanzania wanachangia kwa kiasi kikubwa. Kubali uongozi wa kisiasa kunasababisha mambo mengine kufanikiwa,. Zambia wamebadilika kimawazo, wamechagua viongozi wa upinzani, sasa mambo mengine yanajileta bila hata wao kutumia nguvu kubwa.
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Halafu kitu kingine, wazambia walishashiriki mashindano hayo mda mrefu, sasa kusema leo wameshinda kwa sababu ya kocha ni uongo. Halafu kama Taifa, tumeshindwa kurusha mashindano ya CAF, hii tu ni ishara kuwa Tanzania mpira sio kipaumbele, na hatuhitaji kufika huko walikofika Zambia
     
Loading...