Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mnajua au hamjui bado.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Feb 25, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanaume anapenda through his eyes na mwanamke through her ears...Yani bandugu mkijua kumpiga lugha mwanamke basi atakupenda tu mana wao masikio ndo yanapenda, sisi mpaa macho yapende ndo tunapenda.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Umekosea, tunapenda kwa mioyo yetu. Hatupendi kwasababu nyie ni mahandsome, mnavaa vizuri, mnanukia... Lah!
    Tunawapenda wanaojua thamani ya upendo na wanaojua nini mwanamke anastahili.
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Pana ukweli hapa, lakini watabisha. Naamini sisi tutakubali. Sjui kwanini wanawake wengi ni wabishi wa uhalisia?
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Shem kuna point ya sikio apo umeiona?
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sijazungumzia u handsome hapo au mavazi au ulio yasema, nimesema wanawake wanapenda kwa njia ya masikio yani ukipigwa lugha vizuri basi unapenda au uwongo.
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bora hapo umienisaidia kufikisha ujumbe.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hiyo nimekutolea mfano tu. Wapo wagumu bwana, utapigisha sound hadi unazeeka na hupati kitu.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    shem wengine tunapenda kuona hatupendi kusikia.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Suali la nyongeza: kwanini wanaume tunakubali udhaifu wetu lakini wanawake mnakuwa wagumu kukubali?
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    uwongo.labda utawapata watoto wa shule.lakini kama mimi,maneno yako kama chakula kula mwenyewe.naangalia vitu vyengine kabisa
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwasababu wanawake bado hawajajua udhaifu wao upo wapi.
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay kweli lakini hawa wengi wanapenda kwa masikio yani 75% ukipiga lugha wanaregea unafunga bado kiulaini kabisa :biggrin:
     
  13. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fazaa, wanasema wanaume wanakua EXCITED zaidi kwa kupitia wanacho kiona, na wanawake ni zaidi kwa kupitia wanacho kisikia. Sio kupenda. Kama alivo sema Husninyo kupenda ni roho.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    fazaa unaweza ukahisi ni sound zimekufanya umpate ila by the time unapga sound mwanamke anakuwa anaangalia kama kweli wewe unafaa kuwa mpenzi wake au lah kutokana na vigezo vyake binafsi. Ukija kukubaliwa unaona kama vile sound wakati ni moyo wake ndio umeridhika na wewe.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    muelezee huyo. Kwenye swala la kupenda huwa hatupo kama anavyofikiria labda kama tunawapenda tuwachune tu. Lol.
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukimsoma fazaa vizuri basi utagundua katumia neno "through", hilo sikio ni transition tu.
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Siamini!
     
  18. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na mimi nimesema sio FALL IN LOVE THROUGH, ni GET EXCITED THROUGH.
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    na excitement ni ingredient muhimu kwenye falling in love, hivi unajua excitement ndio inayoleta ublind na sio love kama wengi tunavyojidanganya?
     
  20. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii kali
     
Loading...