Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mnajivunia kuwa watanzania au mnavumilia kuwa watanzania?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtz.mzalendo, Aug 5, 2012.

  1. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hili swali najiuliza muda mrefu,hivyo naomba kujua msimamo wenu.
     
  2. Bratherkaka

    Bratherkaka Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tunavumilia tuu!!! no way out..!
     
  3. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Hapa ni uvumilivu ingawa tunaelekea kuishiwa nguvu hakuna anayejivunia utz zaidi ya watawala na familia zao
     
  4. Msimbo Pau

    Msimbo Pau Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huitaji kufika darasa la saba kujua ukisikia njaa unatakiwa kula lakini sio kula kinyesi.
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tanzania nchi yangu sio mbaya hata kidogo!na ninaipenda sana ila hawa makabachori ishhhhh wanatuumiza sana mwe!
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    natamani mafisadi wafe mmojammoja, this country is soooooo beautiful, ila kuna haoooooooo! lol! nasikia hasira hata kuwafikiria
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,792
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    najivunia sana kuwa Mtanzania.....pumbaf chache haziwezi kunifanya nijute.....nitazishughulikia 2015......
     
  8. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Mimi navumilia, tena kwa uchungu sana kuwa mtanzania kwa sababu nchi hii imekaa kama vile inaongozwa na mapunguani wasiojua maendeleo hata kidogo. Viongozi na wote waliokabidhiwa madaraka hawaifikirii nchi ila kujifikiria wao tu. Tabia hii imefanya nchi na wananchi wake tudharaulike mbele ya dunia. Inatia aibu sana na hakuna cha kujivunia hapo.
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    najivunia kuwa mtanzania, ila navumilia kuishi na mafisadi make no option, cna cha kuwafanya mimi kama mimi!
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bravo gal!I love such a spirit.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Am so proud to be a tanzanian... Tuna matatizo yetu kama nchi but i wouldnt swop my nationality for another country.
     
  12. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Duh mawazo yako nayasoma nikiwa jana tu kuna Mtanzania mmoja anafanya kazi Sierra Leone, tulikuwa tunazungumza akawa anazisifia nchi za Ghana na Kenya zikiwa ndo airport alizopitia na kuiponda Dar airport ilivyo, kenya airways inapiga mzigo almost Africa nzima, sisi tunagombana kushonesha uniform za wahudumu...
    GOD have mercy on TANZANIA.
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa ndio huwa natamani angalau ningekuwa mchawi ili niwaroge mafisadi wanilimie usiku Wakati watu wengine wamelala...
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me navumilia tu,,,,,,ndo maana wenzetu wabeba box huwa hawarud,labda akina malecela
     
  15. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bajabiri una utani na lemutuz the big show @NY DSM hahaha ,huyu aliamua kurudi kugombea akidhani watanzania aliowaacha bado niwajinga kufika akakuta viceversa.so long time am not a tanzanian anymore,i jave no any nationality,until when i saw a stongest leadership with hard and critical decission to fire those mafisadi and inhence retun of our money at uswiss banks only that
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. temboemll

    temboemll Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tz bhana ndio place la ukweli we komaa kivyako mtegemee MUNGU wako. Ila usiguse wala kuchezea mtu ambaye yupo next level juu yako ukizipata nawe unageuka mwiba kwa yule wachini yako haya ndio maisha ya mTZ. Usimlaumu fisadi ikibidi nawe pita njia zake mlesawa. Popote pale kuna njia mbili a.k.a lord(GOD) or dark Side chagua moja msilalamike sana wakat mnajua dunia inavyoenda....:-". Ni hayo tu.
     
  17. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi bado najivunia kuwa mtz sabu bado tunarasilimali nyingi ila navumilia kwa kuwa na viongozi wetu wa hii nchi,naamini ishaallah mda c mrefu tunatapata viongozi waadilifu
     
Loading...