Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mnafikiri Kikwete anaweza kuiongoza Tanzania ya Sasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, Oct 27, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania hii ya sasa ni ya Educated and people who have tired with Promices which are not applicable,, wamechoka kudanganywa na wanaotafuta ukweli wa mambo kwa Gharama yeyote ile..

    Sasa Kikwete ni mtu ambaye ni maalum kwa kuwa tu Diwani kwasababu Adhi yake Si kuwa Raisi,, aDHI YAKE SI KUWA RAISI... NI UDIWANI!!

    Watanzania walio Elimika na wanaotaka Haki ya kikatiba na kisheria inatendeka kwa kiwango kinachotakiwa,, hii itampashida sana,, kwani kipindi kile watanzania wachache tu ndio walikuwa wanajua hayo mambo yanawezekana,, na woga pia umewapungua...

    Hebu tazameni lile Baraza yaani Vitu vyake anafanya kimasialamasiala tuuu, na Mikataba ya Kilaghai kasign Kwaajiri ya Bandali ya Tanzania wanabaki wanafaidika watu wachache ambao si Watanzania,, inauma sana
     
  2. p

    paulk JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona kaweza kungoza kwa miaka mitano? Tumpe tu na miaka mitao ijayo.
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poul nawewe usiwe kama watu wasio na elimu ya maendeleo,, kafanya nini Zaidi ya kuzuia milango ya maendeleo ambayo ilifunguliwa kipindi cha mkapa,, na kuwasuport mafisadi?
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kikwete anafaa zaidi kuwa Waziri wa Michezo na Habari na mambo ya masihara masihara.
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    [mbona kaweza kungoza kwa miaka mitano? Tumpe tu na miaka mitao ijayo_Originally posted by paulk]

    Mpe undani wako!!!
     
  6. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajajua mambo mengi sana yamesimama toka akabidhiwe rasmi na Mkapa, vifo vya wamama wajawazito vimezidi kuongezeka kwa asilimia 2.5% na wanafunzi wamezidi kufeli mitihani ya taifa kwa asilimia 0.5%,, hii inaonyesha failule ya kuiongoza nchi,,

    huyu jamaa anafikiri hizi ni enzi za kuongoza kicomedy kama miaka 42 iliyopita,, sasa Educated na Population imeongezeka,, majority of Tanzanians are Educated,, hawadanganyiki,,

    Hiyo miaka mitano amefanya vitu vipi vitatu vinavyo onekana Yeye kama Kikwete?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    miaka 5 kaongoza marekani na kubembea!
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135



    Tulifikiria hivyo 2005 sasa tumejua tulifanya makosa. Hawezi kabisa!! sio creative! is too routine!! narudia hawezi!!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Tumpe uwaziri wa safari na tabasamu
     
  10. E

    Erica85 Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu, hawezi kabisa, ataipeleka nchi pabaya zaidi. hebu angalieni anavyozidi kutoa ahadi lukuki zisizotekelezeka!! Hata udiwani mi sidhani kama anauweza. Abaki tu kuwa kiongozi wa familia yake.
     
  11. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wake up paul, it's 12:12 already.
     
  12. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani kikwete apumzike tu, ashuhudie jinsi nchi itakavyopaa kimaendeleo na kizalendo zaidi siyo kama sasa.
     
  13. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    I think you know his record as energy mister. He signed IPTL contract. 140M /- kila mwez, umeme utoke au la.
    The guy is a joke. A terrible joke.
     
  14. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    kwanini asipewe kuwa Manager wa kumbi za DDC?
     
  15. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Jamaa kilakitu anatia masiara na udhaif wake yeye ni Wanawake tu
     
  16. m

    mpingomkavu Member

    #16
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana anafaa achukue ile nafasi ya Lundenga, kwani kwenye uwaziri hawezi kitu kabisa labda promota wa wasani
     
  17. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #17
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kikwete hajawahi kuiongoza Tanzania de fact JK ni sanamu iliyoko Ikulu Raha, ziara mbalilimbali,sherehez a harusi na misiba ya maswahibu wake yupo yupo na sifa za kumpaka mafuta kwa kwa mgongo wa chupa TOSHA!waNAOONGOZA NCHI NIMAFISADI AKINA ROSTAM AZIZ MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  18. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tu7achane na haya Viongozi walioko bungeni waliochaguliwa kwa kura halali ni wale wa upinzani,, na ndio tunao wategemea Hasa Wa chadema mi naomba wasije kufanya Makosa kabisa KJwasababu nimeona isharambaya huko tunakokwenda namaanisha miaka mitano ijayo Tanzania itakuwsa imesha fanyiwa mnada,, :teeth:
     
  19. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyie! JK hana uwezo wa kuongoza! Ila anaweza KUTAWALA! Kwa miaka mitano iliyopita hakuiongoza hii nchi... aliiitawala! Na kwa miaka mitano ijayo nauhakika ataendelea kutawala nchi hii. Kunatofauti KUBWA! kati ya KIONGOZI na MTAWALA. Na nchi yetu haiitaji MTAWALA.... Tunahitaji KIONGOZI!
     
  20. G

    Gwesepo Senior Member

    #20
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :angry: huyo Jk tuengee ukweli sioni kama kafanya kitu,zaidi ya kumleta Maximo na timu ya Brazil na kuwanadi mafisadi jukwaani kuwa ni wazuri wananchi wawachague,basi,ni mzuri sana kwa kuongea na kujibu hoja pia ni mwepesi wa kukana jambo, hana uchungu na Watanzania kamwe
     
Loading...