Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mmeipata ya kanisa angilikan Ruvuma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Nov 30, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yule kiongozi wa kanisa anayetuhumiwa kumpa ujauzito mwanafunzi ameachiwa kwa dhamana na polisi,

    Polisi hao wamejitetea kuwa wamelazimika kufanya hivyo kwa sababu huyu ni kiongozi wa kiroho na kuendelea kumshikilia ni jambo la aibu,

    Tatizo hapa sio kumwachia, ila je upelelezi unaofanyika hataweza kuualibu? na je usarama wake dhidi ya wazazi wa huyo mtoto umeakikishwaje?

    Na je, ni wametuhumiwa wangapi wenye kosa kama hili, wako ndani na kesi zao mpaka sasa ni kipindi kirefu hazijaanza kusikilizwa?

    Hapa haki iko wapi????!!!!
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Sheria zipo na zinafanya kazi, kwa huyo kiongozi wa kiroho kupewa dhamana sio tatizo kama utaratibu ulifatwa, hebu fatilia hiyo habari na uilete hapa ikiwa neutral, bnila kuwa biased kama unavyotaka
    watu ( Hayati Mzuzuri)waliua na dhamana walipewa itakuwa kuweka mimba bwana
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Dhamana uwa inatolewa baada ya uchunguzi kufanyika, hata huyo uliyemtaja alipewa dhamana mahakamani sio polisi, sasa huyu dhamana kapewa na polisi sio hakimu, upo hapo
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huko ruvuma sio shwali waumini wamegawanyika ktk hili, habari hii hata wewe unaweza kufuatilia hapo kesho itatawala vyombo vya habari.
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,557
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kuna dhamana inayotolewa na polisi. Kisheria ipo
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tuwaombe wanasheria watusaidie, hata uchunguzi haujakamilika dhamana inatolewa kweli?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dhamana inaweza kutolewa wakati uchunguzi unaendelea, inaruhusiwa kisheria
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Eeeh jamani kumpa mimba mwanafunzi ..kiongozi wa kanisa hizi ni siku za mwisho au nini?
     
  9. j

    jen_liberaty New Member

    #9
    Nov 30, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuangalie pande zote mbili, huyu mwanafunzi ametoka wapi na kukutana na kiongozi wa dini, 'maana mabinti nao/wanafunzi nao wanamitego yao ya ajabu sana' kiongozi wa dini ni mwanadamu kama mwanaume mwingine yeyote! ila hili swala la dhamana nafikiri wanasheria watusaidie kufafanua.....ili tusitafakari kitu ambacho kimefata mtitiriko wote unaotakiwa..matokeo yake tukaonekana tunachangia kitu tusichokielewa. Hizi ni nyakati za mwisho, ni kweli kabisa..tuwe macho!!!
     
  10. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inashangaza, lakini wa kulaumiwa ni Papa John paul II, walimuomba waoe akakataa, nafikiri ni wakati muafaka waruhusiwe kuoa, labda itasaidia kupunguza haya matukio.
     
  11. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Jen_Liberaty, heshima yako. Sikubaliani na hoja yako ya kutaka kumlaumu mwanafunzi aliyepewa ujauzito. Kati ya hao wawili mmoja ni mkubwa na ana madaraka, na ndiye tunayemlaumu. Huwezi kumkubali kila mtun ayejipitisha pitisha kwako hata kama ana mitego ya ajabu. Mtu mkubwa na mwenye madaraka ana wajibu wa kukemea ujinga, badala ya kushiriki. Kumlaumu binti huyo ni sawa na kumlaumu victim wa kuhujumiwa.
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yeye siyo wa kwanza ya huko Ireland umeyasikia?
     
  13. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Kaitaba,
    pope sio kiongozi waq kanisa la anglican.
     
  14. m

    madule Senior Member

    #14
    Nov 30, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma kichwa cha habari mkuu! huyo mkuu uliyemtaja sio kiongozi wa Anglican kama una ajenda ingine juu ya huyu mkuu weka bayana.:rolleyes:
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Grow up!
     
  16. M

    Matarese JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Mkuu mbona unachanganya mambo, thread inasema kanisa Anglikana, sasa hapa Papa John Paul wa Roman Catholic (Marehemu huyu) anahusika vipi?
     
  17. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anglican wanaruhusiwa kuoa ila sijui huyu bwana kama alikuwa ameoa au la.
    viongozi wa kanisa nao ni binadamu kama sisi hivyo wanatamaa pia cha msingi si kuwashangaa na kuwaona ni malaika bali wakikosea wanapaswa wapewe adhabu inayowastahili
     
  18. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Loh! mnisamehe waungwana, nilipitiwa, wao wanaruhusiwa kuoa na huyu John Paul II hausiki nao, Samahani sana.
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Vipi humo??
     
  20. M

    Mchili JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani huyo mwanafunzi ana miaka mingapi??
     
Loading...