Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mmegundua kuwa joto limezidi sana hapa tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kahabi wa Isangula, Oct 18, 2010.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Naamini kuna wana JF ambao ni wataalamu wa Hali ya Hewa Jamani.Juzi nilikuwa Shinyanga yaani Joto ni Kali kuliko Maelezo na Sasa Nipo Mtwara natamani Kuhamia Baharini.
    Nini Kinaendelea na Je Nchi nyingine na Mikoa Mingine hali ni hivyohivyo?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hata hapa Dar joto ni la kufa mtu. It's too damn hot. WTF!!??!!??
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hili ni suala la kubadilika kwa hali ya hewa dunia,ambalo limesababishwa na uhalibifu wa mazingira!
    Usisahau kumpigia kura Dr SLAA,tarehe 31 Oct 2010!
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mabadiliko ya tabia nchi.

    Usisahau kuchampigia kura Rais mwenye uzoefu kwenye medani ya siasa. 31 october 2010
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu wala usiseme hali si shwari huku tuliko, jua la saa tatu ni kama la sa6 mchana linachoma mbyaaaaa na joto ndo usiseme.Hya ndio yalee mabadiliko ya tabia nchi, tumuombe Mungu atushushie mvua angalau maana hali ni mbya kwa joto.
     
  6. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wabongo Bwana mi naulizia Kuhusu Joto wao wanapiga Kampeni Ooh Rais mwenye Uzoefu!!! Uzoefu Huo ndo umetufanya Tuendelee Kuwa Maskini.Tunahitaji Mabadiliko
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    wakuu jana nimeshinda home tumbo wazi.joto utafikiri jua limeshuka kidogo!ila watoto walikuwa hawaamini kwamba baba yao nina kitambi!kila tukipishana nao ni vicheko,si unajua hawakuwahi kukiona!hadi h/g alikuwa akiniangalia kwa tabasamu!
     
  8. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata arusha nashangaa wanasema eti joto kali, jamani wenzetu huku wanachukua hatua kali juu ya hizi dalili ikiwa ni pamoja na kutafuta vyanzo mbadala vya nishati ya umeme lakini bado tunazunguka zunguka wakati vitu vinaonekana.
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    'The end of the world' has already begun
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Can we blame global warming and fail to get away with it?
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si useme tu kuwa asisahau kumpigia kura Dr. Slaa!
     
  12. M

    Matarese JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du heri yenu sisi huku sasa tunacheza na -5 degrees sijui ikifika january inakuwaje!
     
  13. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nadhani kuzidi kwa joto siku chache zilizopita nchini Tanzania kumesababishwa na jua kubadili mwelekeo kutoka kaskazini mwa Equator na kuteremka chini. Hivi sasa jua linapita maeneo ya mipakani kusini mwa Tanzania na nchi jirani za kusini. Baada ya siku 2 au 3 jua litakuwa limeshahama usawa na Tanzania na baadae baada wiki 2 hivi hali itakuwa na uafadhali sio kama ilivyo sasa.
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hatari hapo Mkuu Zamaulid
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    sipati picha waliopo Sudan pakoje.....ki ukweli jua ni kali sana na huku Yaeda kulivyo dry ukituona utadhani vima tulivyopauka....tunahitaji sala kwa wingi ili mvua inyesha
     
  16. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    @Preta.. Huko Sudan sasa ndio wanapumuwa kidogo baada kuwa na joto kali kwa kipindi cha takribani miezi mitano iliyopita. Njia ya muelekeo wa jua imebadilika na kwa sasa halipitii juu ya anga ya Sudan hadi mwakani tena jua litakapopanda juu ya usawa wa equator hadi kaskazini mwa Sudan na Misri. Katika kipindi cha kisiozidi siku 60 baadhi ya maeneo ya Sudan kaskazini kutakuwa na baridi kali.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Ya sick, wakati mm huku nipo kwenye baridi nataka, joto nalitafuta ww unaniambio end of the wrld??wtf
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli lakini naona joto la uchaguzi limezidi zaidi nchi nzima na hasa baada ya kubakia siku chache, huku yule jamaa shekhe yahya akisisitiza kuwa hamna uchaguzi mwaka huu
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh uko dip kaka ndo fild yako nin?
    ivi kumbe jua nalo linatembeaga ennh?
    mi nilijua likitoka mashariki na kuzama magharibi ndo basi kumbe linamove eennh?thax for the class kp t up
     
  20. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni wapi Huko Matarese Ili angalau nije Kwa Wiki Moja...Joto Limezidi Bongo.Natamani kuloweka Godoro katika Maji.Na usiombe Umeme ukatike na Feni Isimame...Nyumba Jehanamu
     
Loading...