Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mliokimbilia nje mnarudi lini wapendwa wangu??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 9, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Unajua nchi inaweza ikawa inateseka kumbe kuna mtu mmoja tu anatakiwa kuwepo mungu ashushe neema yake
    ingawa ni vigumu kupata majibu ndugu zanguni embu niulize mliokimbilia huko samahani sisemei waliochan passport kkabisa najua nyie raha ya milele mmeshapewa na mwanaga wa uzima mpumzikie huko huko kwa amani


    kwa mliobaki na passport jamani mna mpango gani wa kurudi tanzania...msiogope huu mgomo wa ma dk ni wa muda tu kuisimamisha serikali ijue wajibu wake..najua mnawezaogopa mkiona maitikwenye website hayo ni matokeo ya siasa bora kwa kila mtanzania

    tunaitaji nguvu zenu jamani tunaitaji mawazo yenu si hivyoo tuu pengine muda mliokaa huko mnaweza kututafutia wafadhili wa kurekebisha hizi bara bara zetu mkija huku...wapendwa tunawapenda tunawaitaji ..najua mna viamba mmenunua na wengine wameshapeelekewa picha za nyumba zetu kwenye email kuonyesha nyumba zao zinaisha ..na mwisho akikanyaga anaishia kuhangaika na wakina msechu nk


    msiogope ndugu zanguni najua mkija mtakuwa na mawazo tofauti huku watu wamekuwa wagumu kusikia wagumu kutenda maji ya kuwasha yanawasambaratisha kabisa kila mmoja anarudi alipotokeea na hivyo serikali kuendlea kuwa kichwa cha mwendawazimu

    swali langu nauliza jamani mnarudi lini??
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wanaona aibu! Kuna jamaa yangu sasa ni mwaka wa 8 tokea aondoke hapa TZ kwa gear za Summer Camp, huwa tunachat kwenye Skype nikimuhadisia kila jamaa aliyemuacha hapa TZ ana nyumba/gari/kazi nzuri na wameoa akiwepo mimi jamaa kashaniambia mbona yeye tokea aondoke hela hazijai? na pia anauliza tumepataje hela? Aisee jamaa kashakata tamaa ya kuja kwakua anaona aibu ile mbaya!
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    waje kufanya nini kwenye nchi ambayo haina hata nesi?
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hata kama tunaona aibu ndo mtuseme hivyo?? Mbona kuna watu hapo Dar wana miaka 10 hawajakanyaga vijijini kwao kwa kuona aibu hiyo hiyo!!!!!!!!!!! Hiyo imekaaje??? Vipi walioko Mwanza au Arusha ambao hawajawahi kukanyaga vijijini kwao??? Jamani tuvumiliane tu na kutiana moyo kila mtu ana malengo yake, katika kukabiliana na hizi changamoto za maisha
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaha..mie narudi nyumbani..da,mabox yamekwisha niumiza mgongo..
     
  6. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Diddy,
    Nyumbani poa sana! hasa ukiwa na fedha. Ila mamtoni nako kuna raha zake, sirudi moja kwa moja.
     
  7. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huku njaaa ninaitafuta, ila huko njaa inanitafuta! nipo Tel Aviv mwaka wa kumi na tano!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lol! You made my day!
    Ngoja Bishanga aje kwanza ndo ntasema.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    mkuu kama walibahatika kusoma basi tunao nguvu ya kuwahamasisha warudi mpwa unajua wale ni wenzetu najua wengi wanaumia sababu walikimbia wakiwa wamefaulu wengine kuingia vyuoni ila kwa mgongano wa sasa wa kufaulu hata wakirudi wanajua awaiingiii vyuoni ...nahuzunika sana na hili ninae rafiki yangu aliondoka mwaka 2000 niko mwaka wa pili coet yeye anaingia wa kwanza kasoam miezi sita akasema shule ya matatizo siwezi nikamcheze dira ahamie juu ungwini aanze mwaka wa kwanza wapi...amerudi december 20 na begi tatu jana ananipigia hivi cbe wanafundisha nini na nini
    nilichoka..so bado tusiwakatishe taamaa
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nje kutamu bwana, kama hujui muulize rais wako kwa nini hatulii nyumbani?

    Lipumba yuko zake Malaysia anaosha vyombo anajikusanyia dolali zake akirudi bongo atese.
     
  11. mka

    mka JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahahaa mkuu umejibu kwa hisia sana.
     
  12. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njooni mpate vyakula fresh, siasa safi na kila kitu huku kinawezekeana ukipata wasaa wa kufanya kazi serikalini ukiiba hufungwi sanasana utaombwa urudishe
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Tanzania kila mtu ni mwizi, mmeona ujanja kuwa wezi na kujisifia mnapesa, huku tunakwenda na system za maisha. Sasa huko Bongo ukiwa unafanyakazi ujanja ni kuiba ndio upate sifa na usifiwe kuwa una hizo pesa mnazojisifia, ufisadi kila sehemu na mafanikio ya kuendelea nchi ni ndoto. Jirekebisheni kwanza tabia zenu za wizi na mlionee huruma taifa. Hata wewe Pdidy hapo kwenye huo uwanja wenu wa ndge unaonuka mimavi pia mnaibia abiria. Sirudi mpaka mjirekebeshe hizo tabia zenu chafu za wizi.
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mkuu wasikubabaishe hao nchi nzima ni Majambazi ukiwauliza hizo pesa wamezipateje wanashindwa kukujibu wanabakia kusema hapa mjini kila mtu anakula kwa urefu wake wa kamba. Watanzania punguzeni wizi nchi ipate maendeleo
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tutarudi kusalimia kwa kuwa ni nyumbani, lakini kuishi Tz kabisa kwataka moyo.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    ukinijibu hili ntaacha
    baba yetu alipata wapi hela za tkt kukupeleka huko Kwa mshahara wa 400,000/=kipindi hicho hata mikopo serikalini aipo,ngo azijaanza kama leo hii,ningejua umeingizwa kwenye group la wanaoumwa ukatibiwe marekani,,nk jiulize mara mbili mbili baba yako zile pesa za ku survive wiki kadhaa alizitoa wapi??then anipe na akili ya kuacha hako kamchezo
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Sirudi mpaka mjirekebeshe hizo tabia zenu chafu za wizi

    HATA TUKIACHA WIZI UKIRUDI NAAMINI AURUDI TENA HUKO NDICHO CHANZO CHA KUTORUDI NCHINI UNAFIKIRI WANAPENDA KUSIKIA MAMA ZAO BABA ZAO WAMEFARIKI WANAOMBA WATUMIWE PICHA SI RAHIISI MASHARTI NA VIGEZO VIMEZINGATIWA NDIO VINAFANYA WATOTO WETU KUTUACHA TUNAKUFA BILA WAO KUWEPO
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi wala sipo mbali nipo Namibia, Nauli yake wala haifiki hizo pesa alizozitaja hata kwa basi unafika. Na maisha hapa ni mazuri kwangu. Kama alivyosema Jsaudi hapo chini

    Code:
    Tutarudi kusalimia kwa kuwa ni nyumbani, lakini [COLOR=#ff0000][B]kuishi Tz kabisa kwataka moyo[/B][/COLOR].
    Unafikiri kwanini wakina Mzee Mwanakijiji hataki kurudi kijijini? jibu hilo hapo juu
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu namibia si kama tz tu..mi nilijua ngogo zote uko kwenye hewa safiiiiiii anyway....bado nakuitaji mpwa ukiacha yotee hizo tulizochangiana ni kutiana tu moyo mwisho wa siku tukutane dia hata kwa pp
    wape hi wote mpwa wangu
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nani kakuambia Namibia ni sawana Tanzania? mkuu huku ni sawa na nchi za dunia ya kwanza. Na kukaribisha lakini ukija tafadhali nakuomba usizamie huku.
     
Loading...