Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mlimani tv kusema hali UDSM ni shwari wakati TBC inaonyesha maandamano tuelewe nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PAFKI, Jan 9, 2012.

  1. P

    PAFKI Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :juggle::juggle:Nimechnganywa na vyombo hivi viwili hebu wana jamvi mlipo sehemu ya tukio mtujuze vizuri inakuwaje.:juggle:
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Tangu jana walisema hivyo hivyo::

    Wanafunzi wa sasa waoga sana yani me ningekuwa mwanafunzi leo ningelipua makazi ya mkandara hapo,na kuna kipindi ticha flani hapo alikua ananizingua na nilipanga nilipue utawala sema tulienda nae sawa,hawa washenzi dawa yao ni kulipua yani mnashindwa kujioganaiz wanafunzi hata wa5 mkanunua guruneti na kulipua utawala? Kama mbwai mbwai tu hii nchi mbele haitotawalika biliv dat I'm tellin y'all buddiez
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa walichemsha sana hata mie nilishangaa kuona TBC wanasema kuna vurugu lakini Mlimani tv eti wanasema kuko shwari,
     
  4. G

    Ginner JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nikiwa kama mwanafunzi ha udsm nadiriki kusema hali ni shwari.....hapana mgomo ila ni mikutano tu ya wanafunzi ya hapa na pale..hali iliopo chuon si kama vile vyombo vya habari zinavyokuza jambo hili
     
Loading...