Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi mliangalia ule mdahalo wa jana tbc-tabora mjini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Oct 6, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    sijajua kwanini chadema haikushiriki ule mdahalo, au ndio tuseme hawana mgombea aliyesimama kwenye lile jimbo?(ingawa walisema kuna wagombea 3 hawakushiriki-kwani walikuwa 7).kuna mzee mmoja nadhani ni wa UPDP, dah huyu mzee alikuwa ananifurahisha sana kwa comments zake..mfano alikuwa akisema "huyu shabani kissu namshangaa sana, yeye anatoa dakika 3 kuelezea sera zilizojaa kwenye kitabu''..huku akionyesha mikaratasi ya sera mkononi mwake...akasisitiza kwamba hamna cha sera wala nini,sera za vyama zote ni nzuri''.....huyu mzee comments zake ni outstanding mno.....la mwisho lililoniacha kinywa wazi, wagombea wote 7 walikuwa waislamu, na wote walikuwa wanamnadii mgombea wa urais wa CUF-PROF IBRAHIM LIPUMBA...kwenye mdahalo ule sikusikia jina la KIKWETE(iwe kwa jema au kwa uongozi mbaya)...walau yule mzee alimtaja DK SLAA kuwa ni mpambanaji....:director:
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mie nilisikia na nilibaki kinywa wazi almost muda wote wa mdahalo. bongo kuna mambo!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    TBC1 has lost it course kabisa.....
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Niliufuatilia ule mdahalo,Chadema wamesimamisha mgombea ubunge anaitwa, kwikima nafikiri kutokana na matatizo ya kibinadamu, hakuweza kuudhuria mdahalo huo.Tabora ni mkoa wenye waislamu wengi,hivyo kuwa na wagombea wengi au wote waislamu si jambo la kushangaza, kwani wakristu ni wachache sana.Lakini imewahi kuwa na wabunge wengi wakristu.Wabunge wa zamani ambao ni wakristu ni Kisanji,Misigalo,mama Busongo na prof Mgombelo wengine kama Abubakar mgumia(deceased),[Chief Fundikira(deceased)]Kaboyonga hawa ni waislamu.Usishangae kuona listi ya wabunge wa zamani wa Tabora mjini ni wengi sana hii inatokana na historia ya Tabora mjini katika miaka ya hivi karibuni ambapo Mbunge hawezi kukaa zaidi ya kipindi kimoja,kwa mfano (Misigalo 1990-1995),(Mama busongo1995-2000),(Prof Mgombelo 2000-2005),(Kaboyonga 2005-2010),(Rage 2010-2015,awezi kuvuka hapo huo ndio utaratibu wa Tabora Mjini)
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii midahalo kwakweli ni mizuri japo wahusika hawajajiandaa au tusime hawajui kujielezza kabisa yani kuna wakati utacheka mbavu ziume
     
  6. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    kwa kweli tangu nianze kuangalia kipindi hiki cha mchakato majimboni, hakuna siku ambayo nilicheka sana kama jana.
    Ukweli nim kwamba hiyo ndio demokrasia na haki ya kuchagua na kuchaguliwa inavyotumiwa na watanzania. wenye haki ya kupigiwa kura wamejitokeza sasa ni zamu ya wenye haki ya kupiga kura kujitokeza kwa wingi tarehe 31 October.
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hasa yule aliyesema kwamba atatumia shilling milioni 10 kati ya millioni 11 atakazokuwa anapata kwenye maendeleo ya jimbo lake aliniacha hoi
     
  8. D

    Dina JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Niliwasikia wawili kwa mbali wakidai kuwa, iwapo watachaguliwa kuwa wabunge, hao wenzao waliokuwa nao kwenye mdahalo (kutoka vyama vingine) hawatawaacha nyuma, watakuwa kwenye jopo lao la washauri!
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo waislamu wadini?
     
  10. l

    lembeni Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vilaza
     
  11. h

    hagonga Senior Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    AH!!! mimi mpaka nikabadili channel, maana iliboa sana! at least wa cuf afadhali
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Vilaza akina nani sasa ebu acheni masihara watu madr alafu unasema vilaza?
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi na CCM hawakuweka mgombea?
     
Loading...