Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mkutano huu umetugharimu kiasi gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Sep 30, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nimesoma magazeti ya leo asubuhi SPIKA 6 anatoa statements za kudai kuwa hatuna gharama tuliyoingia kwenye mkutano huu

    Jambo hili sitaki kuliamini kwa sababu SPIKA 6 si mwadilifu yapotokea madili kama haya na hasa anapokwepo huyo bwana KASHILILAH
    [​IMG]

    Rais wa Chama cha Mabunge ya jumuiya Ya Madola na Spika wa Bunge la Jamhuri la Tanzania Mh. Samwel Sitta (kulia) akipozi na Spika wa Bunge la India Mh. Meira Kumar (kati) na Balozi wa India nchini wakati wa hafla aliyowaandalia wabunge 800 toka mataifa 53 wanachama wa Jumuiya ya Madola katika hoteli ya Kibo Palace usiku wa kuamkia leo ikiwa ni sherehe ya kuwakaribisha wah. hao wanaohudhuria mkutano wa 55 wa chama hicho. mwakani mkutano huo unatarajiwa kufanyika Kenya

    [​IMG]

    Katibu wa Chama cha Mabunge ya Jumuiya ya Madola Dk William Shija (shoto mbele) akipozi na kamati ya wabunge wanawake wa chama katika hoteli ya Arusha Corridor

    [​IMG]
    Wah. wakiserebuka katika hafla ya kuwakaribisha iliyoandaliwa hoteli ya Kibo Palace usiku kuamkia leo

    [​IMG]
    kikundi cha ngoma toka Endulen kikitumbuiza wageni

    [​IMG]
    wafanyakazi wa ofisi za bunge wakiandaa vocha za msosi kwa wageni

    [​IMG]
    baadhi ya wafanyakazi wanaofanikisha mkutano huo

    [​IMG]
    MC Angela Bondo (shoto) akipata maelekezo toka kwa maafisa wa bunge wakati wa hafla ya usiku kuamkia leo hoteli ya Kibo Palace

    [​IMG]
    wanafunzi wa shule ya St. Jude wakifanya rihezo chini ya usimamizi wa Mh. Samwel Sitta na wabunge wa Tanzania wa CPA

    [​IMG]
    katibu wa bunge Dr. Thomas Kashillilah akibadilishana mawazo na wafanyakazi wa ofisi za Chama cha Mabunge ya Jumiya ya madola

    [​IMG]

    [​IMG]
    Rais wa Chama cha Mabunge ya jumuiya Ya Madola Samwel Sitta

    [​IMG]
    Hoteli ya Arusha Corridor kunakofanyika baadhi ya vikao vya CPA

    [​IMG]

    [​IMG]
    Kamati ya utendaji ya CPA katika picha ya pamoja (juu) na wakati wa kikao chao (chini)

    [​IMG]

    Rais wa Chama cha Mabunge ya jumuiya Ya Madola Samwel Sitta akiwapokea wajumbe toka Bermuda

    [​IMG]
    Wah. Wabunge wa Tanzania wanaotuwakilisha CPA katika ufunguzi wa mkutano

    [​IMG]

    Chumba cha mkutano

    [​IMG]

    Mh. Hubert Kim E. Swan ambaye ni kiongozi wa kambi ya upinzani katika bunge la Bermuda ni kivutio cha aina yake kwa jinsi anavyopiga pamba katika mkutano huu

    [​IMG]
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ina maana huu ukumbi walipewa wa BURE? Hata hayo maji ya kunywa WALIPATA BURE? Labda aseme gharama ndogo...

    [​IMG]

    Naona Dr. Slaa na yeye alikuwepo na mezani alikuwa na MTAMBO wa maana sana. Sijui na yeye alinunuliwa na Mwakalinga? Ila inafurahisha kuwa Mzee wetu yuko kwenye Mtandao muda wote.......
    [​IMG]
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu hii ni danganya toto tu kwa wale werevu tumesha ling'amua hamjui uchaguzi mwakani?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu liukumbi lote hilo watu kiduchu viti tupu si bora wange alika watu waje wahudhurie
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwani mkutano wa World Economic Forum utatugharimu kiasi gani?
     
  6. K

    Koba JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Hivi na nyie mbona kama mnaongea bila kuelewa,mara nyingi host country wa mikutano au events kubwa kama hizi anapata faida ndio maana watu wanashindana kuandaa vitu kama hivi,unachotakiwa ni kuweka security na kuhakikisha facility za kuwaweka wageni kuanzia usafiri,convention center,usafi etc zinakuwa katika standard inayotakiwa...hivi wakija wajumbe,waandishi,watalii etc kwa ajiri ya huo mkutano kama 5000 mnafikiri hizo pesa watakazotumia kuanzia chakula,hotel,shoping,usafiri,vyangudoa zinaenda wapi?hiki ndio kipindi watu wanakuwa mamilionea hapo na serikali nayo inapata kodi yake,hii ni faida kubwa sana na hiyo gharama ni ndogo sana na kwanza inasaidia utalii wetu maana katika hao waliokuja lazima wengine wataingia kwenye mbuga zetu na wanaweza kurudi baadaye tena,hii kitu ia win win kwa watu wa Arusha na Tanzania kwa ujumla!
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Koba,

    Kikawaida inatakiwa kuwa hivyo. Ila kwa Tanzania unaweza kukuta imeandikwa kuwa gharama zote ni sisi tumewalipia na bili zake hizo. Ila kwa wachache sana ukweli utakuwa kwamba jamaa wamejilipia wenyewe na hivyo hiyo pesa yote imeFISADIWA. Unakuwa kama huishi Tanzania?

    Hukusikia Mawaziri/Wabunge wanapata POSHO na kwenda sehemu kikazi. Wakifika hapo wanadai wapatiwe mahali pa kulala na kula wakati wamechukua posho zao tayari kutoka kwa Pinda/Sitta. Haya mambo usishangae watu kama GT kuyaleta hapa kwa mshangao maana GT anasema kutokana na UZOEFU kuwa "haamini!!".
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hili pigo kwanza lol

    [​IMG]
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,264
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Gt lazima awe na wasiwasi kuwa hapo jamaa wamekula kwasababu anajua jinsi wafadhili wake wanavyotuibia!! Ingekuwa mkutano huu umeandaliwa na Lowassa, NSSF au Manji wala asingeuliza umeghalimu kiasi gani?
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nji hii ina makuu sana
    Mbaya zaidi wanadhani wanaongoze watoto wa
    Kindergarten
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Wakulu mkutano wote unagharimiwa na sekretariet ya CPA sio hela yetu. Hapa sisi tunamake tuu. Kama ni kutumia fedha vibaya, ni kwenye Sullivan. Wako watu walia, wa kucheka walicheka, wa kuliwa waliliwa na wa kula, walikula. Huu wa CPA ni kula tuu, hakuna hakuna kuliwa wala vilio ni vicheko tuu.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,549
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Gharama halisi siwezi jua ila nahisi kiwango kikubwa kimechangiwa na wahusika. Au GT analo lingine maana huwa anaingia katika namna ngumu kuitabiri
     
  13. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimemona DR pale, inabidi aingie atujuze.
     
Loading...