Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mkoje nyie wanaume

Discussion in 'Love Connect' started by Makunga, Jan 29, 2012.

  1. M

    Makunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 80
    Mnaniboa sana nyie wanaume mnaojidai kutafuta wachumba kwa kuweka sifa ambazo mtadhan hao wadada nyie ndo mnawaumba,eti mara nataka mchumba awe na hips kubwa,mara mweupe,sijui masaburi makubwa,mara sijui matiti yakoje,mara eti wa kunipoza moyo.Najiulza hv mnakuwa na nia ya kupata wachumba au mnatafuta wa kuchezea tu na hapo ndipo napata mashaka na uwezo wenu wa kutongoza kwsbb haiwezekani jamii yote inayokuzunguka ukose unae mtaka.Mnaboa sana yan mnatufanya wadada kama vile bidhaa fulan dukani,acheni hizo!!
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na ukimtizama huyu anae taka mwanamke mwenye vigezo hivyo unaweza kutapika siku mbili mfululizo...
     
  3. M

    Makunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 80
    Si ndio hapo sasa Arabianf,kiukweli wananiboa sn as if sisi wadada ni malighafi flan.Mbaya zaidi wanatoa hizo sifa bila kujua kuwa kama kuna mtu anagharamika kumg'arisha huyo mdada!
     
  4. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its just a matter of selection.mbona hata na nyie mnaselect.hata kama mtu na mbaya ana criteriz zake tht he she nids to meet.kwani kwa mfano mtu mwenye sura mbaya ndio anunue nguo ambayo ni mbaya kama yeye?kila mtu anahitaji kitu kizuri to satisfy th desire ndio mana anaweka vigezo.hata na wewe una vigezo vyako tht u ranked top!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa kumbe hivyo vigezo vipo mitaani
    sasa unasemaje ni kama wanaumba wenyewe?

    its human nature to want what you cant have.....
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na wa kwake, yani kama hujapata anaye toa kasoro ujuwe wako.

    Wazuri wanaolewa na ma handsome men.

    Wabaya wanaolewa na ma ugly men.

    Ngoma ndo inavyo kwenda...huwezi kubadili dunia ikaenda unavyo taka wewe.
     
  7. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umeona mabandiko ya wanaume kutaka wanawake tuu?? Mbona wote wanaweka vigezo vyao?? Kwani wewe hauna vigezo vyako kwa mwanaume umtakaye au uliyenaye?? (kama yupo). Naona umekuwa one sided badala ya kulisemea kwa pande zote, maana humu JF nimeona mabandiko mengi ya wanawake kutafuta wanaume na kwa vigezo vyao.
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hasira za kutokuwa na vigezo hizo. Na nyie ng'arishweni mpate vigezo sio kufokea wateja
     
  9. M

    Makunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 80
    Hee,we Bumpkin b,mi ninae na ninameet vigezo vyote.But kinachoniboa ni kuweka sifa zilizopitiliza ambazo kwa binadam wa kawaida kuwa nazo inakuwa ngumu,labda wa kichina au jini.kutoa vigezo si ishu,ila basi muwe mnaweka vigezo reasonable ambavyo vinaonesha mtu yuko serious. NB:Mimi tayari nimeshaolewa so kwa post hii msidhan natafuta,mm nilishaonwa siku nyingi.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...dahh? mbona mkali hivyo bana...kuna wanaokidhi viwango vyote tajwa,
    kupanga ni kuchagua jamani, kila mtu na uchaguzi wake....ndio demokrasia hiyo!


    ...mie akishakuwa na mwanya basi [siri yake naijua mie] mengine yatafuatia...:A S-coffee:
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sifa zp zimepitiliza? Umetoa mfno wa hips kubwa..matiti ya hv..mbna minaona ni za kawaida tu. Inawezekna sifa zinazowekwa humu nyingi ww huna that's y. Ishu nadhani ipo kwnye namna inner attributes za mtu zilivyo lkn kwa maumbo na muonekano mbna wapo kibao tu...
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Mbu nasubiri PM yako hapo kwenye rangi ya blue :):)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, haya bwana.
     
  14. L

    Laptani Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi vigezo vyangu vi3, akipata vi2 namuoa:
    1. Mzuri sn hadharani
    2. Hodari sn jikoni
    3. Malaya sn kitandani
    Mwenye vigezo atleast vi2 aniPM.
    Mine are too general, isnt it.
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Hapo namimi sijakuelewa inamaana nanyie huwa mnachezewa??siyokupotezeana mda bali nikuchezewa kweli nanyie mnamisemo!
     
  16. m

    mareche JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we unaonekana huna sifa hizo ndo maana unakasirika wcha hizo wee wivuhuuooooooooooooooooooo
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sasa kwani tatizo liko wapi? Uchaguzi ni haki binafsi, kama ukiona huna vigezo vilivyotajwa potezea... Sijaona cha kukufanya uwashangae wanaume!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Mbu akija unistue niko kwenye kona ya pm hapo. Manake inawezekana huu mwanya wangu kama pengo haujakuwa evaluated.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo nayo kali utapike kwakumwona mtu tu?
     
  20. puravida

    puravida Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo umenena
     
Loading...