Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mjini Kuna Nini!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Jan 31, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Jamani huku vijijini kumekuwa na wimbi kubwa la vijana kukimbia na kwenda mjini kwa kisingizio cha kwenda kutafuta maisha. Lakini sasa imekuwa ni kero kwa baadhi ya vijana wa kiume waliooa kutelekeza wake zao na kwenda kutafuta maisha mjini. Na wengi wao hawarudi kabisa au wakirudi wanakuwa wameoa wake wengine ambao wamewapata mjini. Hii imekuwa ni kero sana maana inasababisha ongezeko la watoto wa mitaani...........
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Bwana wewe mpaka hali itengamae vijijini ni miaka ijayo maana si kuoa wake wengine na kurudi na UKIMWI hoi
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe mbona uko mjini unafanya nini huko?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Lakini sijatelekeza mke kijijini.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kama ni kwenda kutafuta maisha basi waondoke na wake zao sio kuwatelekeza vijijini!
     
  6. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa, na yeye mjini kimemkalisha maisha.
     
  7. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutajuaje?
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini naye mwanamke akubali kubaki kijijini?
     
  9. dorin

    dorin Senior Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanapoenda Mjini hawajui watakuta hali iko vipi?
    Kwahiyo wanaanza kutangulia wao kwanza. Then Baadae wawachukue wake zao.
    Kinachotokea ni kwamba mjini wakishakua na vijisenti wanapata tamaa ya wanawake wa mjini.
    si unajua tena sisi wa mjini tunavyojua kujiweka smart.
    Hapo kwanini mtu asimsahau MATESHA wake kijijini.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahaah!! Kama maisha yakitulia lazima niwakumbuke wa kijijini.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Niamini.
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maisha ya kijijini magumu jamani tusiwalaumu sana,mtu unalima lakini hakuna kwa kuuza mazao yako na hata ukiyauza hakuna faida yoyote,pia huduma muhimu nazo hakuna,ukienda kwenye zahanati dawa hakuna,unadhani mtu bado atakuwa na mawazo ya kuendelea kukaa kijijini?
    Hata sisi wa mjini nasi tunatamani kwenda sehemu nyingine zilizoendelea zaidi kwa ajili ya kutafuta maisha bora haijalishi unayapata vipi au unafanya nini.
    Mengine ni udhaifu wa mtu binafsi.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Wengi wanaambiwa kuwa mwanaume anaenda kuandaa mazingira na baada ya muda atamfuata, lakini mambo yakimnyookea na akiona mabinti wa mjini, anasahau kijijini!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Wawe wanaondoka na wake zao basi, maana wengine wanaacha mke na watoto wanataabika kijijini hata matumizi hawatumi.
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mbunge wangu yupo huko yapata miaka minne nilimwona mara ya mwisho Kijijini akiwa kwenye kampeni akijinadi na kutaka Kura yangu!
    Amepata Uongozi sasa na Familia kaihamishia huko mjini!
    Ile nyumba yake aliyokuwa anaijenga kijijinihaitaki tena anasema amepata kiwanja (Open Space) Pale Masaki hivyo atasimamisha mjengo huko!
    Watoto wake tuliokuwa tunasoma nao pale Shule ya msingi Mchungwani wamehamishiwa International school kule kenya!!
    Anasema hatarudi mjini na sasa kwani yupo busy na Viongozi wenzie kuangalia namna ya kujenga flying Over hapo Mjini Dsm!!! Bora Nije nikae huko alipo mbunge wangu aliyepata madaraka baada ya kura yangu kumchagua!...... NISIJE MJINI WAKATI KIONGOZI WANGU YUPO HUKO MWAKA WA 4 SASA? HAINIINGII AKILINI NAKUJA HUKO HUKO MJINI!!!
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    bora mie niko kijijini.......
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kijiji gani!!!! Boko au Bunju!!!!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hao wanasiasa ndio wanatia kichefuchefu kabisa..
     
  19. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unacheki sasa katavi eeh, hata wao wana hope hiyo hiyo, na wakiaga kijijini huwa wanasema naenda kutafuta maisha, yakitulia ntawafuata tukaishi wote huko.
     
  20. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok nimekuamini.
     
Loading...