Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mimi nitatosheka na mwanamke mmoja kweli...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 24, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Niko hapa maeneo ya Mlimani City na mfanyakazi mwenzangu ambaye bado hajaoa……… Tumesimama mahali ambapo kila anayeingia na kutoka hapa Mlimani City tunamuona.................. Kuna mabinti wengi wazuri wa kuvutia wakiwa na vivazi ambavyo ukiwaangalia.............Mashaaallah, wamejaaliwa hasa........ Wenye Pedo haya wenye Skin Jinzi haya, wenye Suruwale za kubana makalioni tena mlegezo wakiwa vitovu nje nao wapo, wenye Vikuku haya wenye Viatu vya Makhirikhiri twende kazi, ili mradi kila mmoja kapendeza kama mamtoni mwanawane..................
    Yule mwenzangu nilipomuangalia namuona kawakodolea macho huku domo limemlegea utadhani fisi aliyeona mnofu...............
    Namuuliza, “Mwenzangu kulikoni umetoa macho kiasi hicho?”
    “Aisee..... Kweli Mungu anajua kuumba, mabinti wazuri namna hii, hivi mimi nitatosheka na mwanamke mmoja kweli....................!” Alinijibu huku akiendelea kuwakodolea macho.........
    Mh! Nilibaki kuguna..............
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mswati na Zuma hawajatosheka sembuse yeye....lol
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Iko siku atakuja jua, hata mmoja kuwa naye ni kazi :A S shade:
     
  4. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zuma can't be serious. It's hard enough for a young man half his age to keep up with as many women as he has, but he is in his 70s and he's got like six or seven wives?

    What does he do with all of them? I bet they cheat on him so bad..
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :yuck: napita tu nitarudi baadae!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mweleze tu kwamba, kwa ujumla mwanamke mmoja hatoshi, ila pia kummudu kwa kila kitu si kazi ndogo!!


    Babu DC!!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zuma ana vituko sana, yani mtu mwenyewe ana kifua kilicho regea, mpaa anaonekana kama ana matiti afu anataka kubeba 26/24 si watamua :A S shade:
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    May be for him it's a cultural heritage...lol
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa yangu kwa umri alio nao angepaswa kuwa amewowa, lakini kila siku anaendela kupima.........Mara leo yuko na huyu kesha kabalidisha mwingine.....................Yaani kaazi kweli kweli
     
  10. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yeah it probably does bring enormous social and cultural prestige. Otherwise I don't see the use of having that many...
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Anatumia MKUYATI
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Hata wewe nimekuona hapa Mlimani City, umevaa skin jinzi na baluzi ya pinki
     
  13. S

    Saas JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtambuzi nimekuona hapa fish fish naona na wewe umekodoa macho kama mwenzako mama ngina umemuacha wapi
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Utam wa mua ule bila ganda.......
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hahaha safi sana :poa
     
  16. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mwache aendelee kuwa mkemia mkuu..lakini ajue siku si nyingi naye atapimwa kujua anazikwa akiwa amebakiwa na kilo ngapi!
     
  17. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 660
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Utatosheka tuu maana hata wanaopiga puli huwa wanatosheka kuliko kawaida ndio maana baada ya muda hawawezagi kufanya mapenzi na mwanamke tena hata awe mzuri kama malaika ila kupiga puli anaweza. Hiyo ni akili yako ya tamaa za mwili tu lakini wote wako sawa tu.
     
  18. J

    JOJEETA Senior Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alivyokujibu ukkakaa kimya?dah ama kweli wa mbili havai moja...
     
  19. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...mwambie ni maua tu hayo...huchanua na kunyauka..

    Or else ajiandae na "brein konkashen"
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kutosheka kwa mmoja ni ngumu ila pia kuishi na hata mmoja ndani ya nyumba ni tabu!ila kuchovyachovya ndoani haiepukiki
     
Loading...