Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi MIMBA na MTOTO nani mwenyewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisoda2, Mar 26, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hodi kwenye hapa jamvini kwenu wana JF,naomba kupata jawabu kuhusu haya:-
    Mimba ni ya nani?
    Mtoto ni wa nani?
    Maswali haya yamekuja kutokana na mkanganyiko uliopo baina ya wanandoa/wapenzi pale hali hiyo inapojitokeza.
    Akiulizwa binti mimba ya nani atajibu ya fulani(Nguli - mfano)ama mtoto wa nani wa fulani(Field-mfano).Sasa hapa huyu binti hahusiki kabisa na hivi viwili ama?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    :D dogo unaonaje tukurudishe shule....:D
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kosoda mada yako naisoma hata siielewi unataka nini kufahamishwa ..
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kisoda vp mnajuana nn hapo kwenye red!
     
  5. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kurudi shule ndo itasaidia nini?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nadhani ndiyo njia pekee ya kukusaidia
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kachomekea tuu huyu kutest zari!
     
  8. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wewe ulipokua huko uliewa vipi?
    Na kama ni hivyo ulivyoelewa unatimiza yote hayo?
     
  9. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nafasi ya mwanamke/me katika hivi viwili.
    je mwanamke ni incubeta tu?
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    :DSasa mbona kusikia shule tu!! Umeogopa, au ulikimbia kabla hujamaliza....:D
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    :D dogo atanijua tu kama leo au kesho mana....mimi ndo fazaa...:D
     
  12. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nilisoma ili kupata cheti tuu kama wewe! ndo maana nauliza ati!
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    :Ddogo mbona mimi sina cheti, cheti wanawapa wale wenye kupenda kujionyesha wamesoma...:D
     
  14. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    haaa haaaaaaaa,sasa mie shule nikafanze nini kama ndo hivyo?

    Lete jibu bana ndogo acha longo loooongo!
     
  15. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duuh nimejikuta nikikugongea senksii kwa kuelewa, hiyo yenye red.ndo maana ukakimbilia kutaka unirudisha shule ukiwa umesahau nawe ni mmoja wao?
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    :D Hahaha ok sasa turudi kwenye mada...

    Inawezekana mwanamke kusema vile kwa kuwa anajua bila mbegu za kiume yule mtoto asinge zaliwa ndo mana akasema mimba sio yake...yeye kaibeba tu...nadhani wanawake wako right...
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2010
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yameisha dogo...wewe endelea kujisomesha tu kama mimi...
     
  18. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ok nimekusoma, ila inakuweje wao (wanawake) kujitoa?
    na kwanini wanaargue eti hatwendi nao clinic wao wakienda ili kujua mwendeleo wa hiyo mimba?
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmh! Mada juu ya mada.
    Kisodaaa!!
     
  20. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimba anayo yeye utamuulizaje so nafkr swali anauliza aliesaidiana nae kutengeneza hiyo mimba maana lazima panatakiwa kuwa na mwenza ili mimba iwepo. na kwa mtoto pia anapouliza wa nani anamaana tayari anafahamu ni wahuyo binti ila baba ndie anataka kumfahamu
     
Loading...