Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Michuzi ni Mtumwa wa CCM??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jadi, Feb 6, 2012.

  1. J

    Jadi JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Jamani hapa JF naomba kujua nisije kosea, nimekuwa naingia kwenye blog ya Michuzi na kukuta mapicha kibao ya CCM, mara kurudisha kadi za upinzani, mara kampeni za Nape, Makala n.k, au CCM ndo wafadhili wake??yani ukikosea kufungua page yake ujue data kibao zimepotea.

    Tusaidieni sie wenye uchungu na hawa wanaoshabikia mambo ya hovyo, muda ule kuna mgomo mkali wa madr, yeye anatuletea mara makamu wa raisi afungua tawi, mara waziri mkuu anaongoza maandamano ya wanaCCM, kweli I wish nisifungue kabisa huko, ingawa kuna habari chache twasoma huko, namshauri abalance matukio, upinzani vs magamba
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ndiko ankopata kula yake ...
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yule ni mpiga picha wa jk kwa hyo automatic lazima awe anauccm ndani yake...
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni yakwake, ana uhuru ya kufanya/kupost vile apendavyo.
     
  5. k

    kamangaza25 Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyu jamaa ni hatari sana kwa taifa, hana tofauti na kingunge kambare mwiru
     
  6. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole sana yaani bado unapoteza muda wako kuangalia blog ya michuzi? Walau Blog ya michuzi ilikuwa blog ya jamii kabla ya 2010. Lakini toka hapo na baada ya uchaguzi imekuwa ni blog ya CCM sio ya jamii. Kama unataka kupata habari za Magamba basi huko ndiko kwenyewe lakini kama unataka kupata habari zenye tija kwa taarifa huko siko. Wengine tulishaacha siku nyingi kuiangalia hiyo blog ya Magamba! Jamaa anapendelea mpaka anakera!! Shame on him!!
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Michuzi ni mchumia tumbo, kazi ni kujikomba kwa watu
     
  8. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    ni mpiga picha wa raisi huyo so raisi ni ccm naye bila shaka ili aendelee na kibarua lazima awe hivyo me nilishangaa ule msiba wa regia rambirambi ya jk aliiweka na ile ya chadema hakuiweka mpaka mwisho
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    CCM Ndio Kula yake.
    NB: Kila anayejihusisha na CCM yuko pale kwa maslahi yake binafsi.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Watu washamjulia M.kwere..........angalia hapa:

    1) Salva aliwajeruhi wapinzani wa Kikwete mwaka 2005, wakina Salim A. Salim,.........Mtanzania na Rai
    2) Clouds wakawa wanampa shavu, wanamsifia, wakamfanyia birthday kama mtoto
    3) Michuzi akajikita kwenye kwenye mapicha, akaweka mapicha ya Kikwete, ya CCM...mazuri mazuri, kama ni ya upinzani, basi itakuwa ya kuaibisha hivi or something like that!!!

    Wote wamekula shavu la M.kwere.
    Ukimjulia Mswahili, unampamba na misifa tu!!
     
  11. t

    tyadcodar Senior Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtu mwenye akili usifungue kabisa Bigrita kamaliza yote hata juzi chadema walipoenda ikulu kwa swala la katiba Dk slaa alimwambia JK nimekuja watu wanasema ninakukimbia,jamaaJK AKABWAGIZA AAAH SI KINA MICHUZI HAWA BWANA,kwa hiyo kajama kanajipendekeza kweli,huoni hata akaazeeki mpaka akili
     
  12. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na wewe asilimia 200, mimi nilikuwa ni mmoja wa wanachama wazuri wa blog ya michuzi. Lakini ilipofika wakati wa uchaguzi wa mwaka jana aliegemea sana kwenye habari za CCM. Sasa kwa kuwa mimi ni mtu asikuwa na mrengo wa kisiasa bali mtu wa kufuata fikra pevu nikaamua tangu siku zile kuachana na blog ya michuzi.

    Anyway, inaelekewa jamaa anapata kula yake kutoka kwa wakuu wa CCM. Hivyo analinda ugali na mboga yake. Ni miongoni mwa wachumia tumbo tulikuwa nao hapa Tanzania. Hata kama 2+2=4 lakini yuko tayari kusema 2+2=6 ilimradi tu wakubwa wanamhakikishia ugali na mboga wanataka aseme hivyo.

     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    ..............Anayemlipa Mpiga Zumari Ndiye Anayechagua Wimbo...............
     
  14. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    True kabisa michuzi blog b4 2010 ilikuwa nzuri sana wakati wa kampeni na baada ya uchaguzi blog ikawa total ya ccm! Ukipost chochote against ccm michuzi anapotezea. Anyway ndiyo anakopatia kula yake no way.
     
  15. J

    Jadi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kweli yanibidi nisticky huku huku JF, anaboa sana, anaweka mapicha mpaka kero, sasa nimejua, asanteni sana wadu
     
  16. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawezi kukwepa huo mfumo, Michuzi alikuwa choka. Sasa kama hao jamaa wanamtoa, kwanini asijipendekeze kwao? Nani anataka uzalendo wa kina Mandela, ule maharage wakati wenzio wanapeta uraiani? Endelea Michuzi, hao mabwana zako ikitokea wameshindwa utatuambia kuwa "Jamani samahani nilikuwa naganga njaa tu, mimi na nyie damu damu". Utapokelewa kama mwana mpotefu uendelee na mapicha yako.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tumpe uhuru ile ni blog yake kama hutaki usiende kuchungulia nani kakutuma kwake kama mnapishana mtazamo?
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lini uliona Tanzania Daima ikiandika habari nzuri za CCM au Mwanahalisi? Ni mtazamo wao na Michuzi ni mtazamo wake na ndio demokrasia tunasema kila siku kwamba CCM inatunyima na sisi tunafanya hayo hayo.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sio mtumwa wa CCM, ni mwajiriwa wa CCM, sasa na wewe kule kwa michuzi ulienda kufanya nini?
     
  20. Tarishi

    Tarishi Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Mh! Mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni. Unacheki lakini matangangazo ktk blog ya Michuzi bwana! kapiga bao blogs zote na hata jf hatuoni ndani. Hivi ni kwa nini watangazaji wote wanakimbilia kule? Jibu ni kwamba wanafuiata blog yenye kusomwa na watu wengi zaidi ya zote. Je watangazaji Nao ni CCM? Tujiulize kabla ya kulaumu. Pia habari njema za CCM humu jf hazioni ndani. Ni kwa nini? The bottom line ni kwamba yeye amna uhuru wa kupenda anachotaka kama ambavyo jf ina uhuru wa kuchukia asichotaka. Mpo hapo wakubwa?
     
Loading...